หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: จองบัตรเดี่ยว 7 ด่วนที่สุด  (อ่าน 94588 ครั้ง)

สาวกฟอนต์ดูรอบไหนกัน ไปดูด้วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อยากไปดูรอบสุดท้ายครับ หมีโหด~/

เอาผังที่นั่งมาให้ดู

ที่นั่งที่น่าสนใจคือโซนที่อยู่ในสี่เหลี่ยมสีแดงแหละ

ถ้าจองบัตร 500 ก็คงต้องไปตั้งแต่ไก่โห่ตบตีแย่งชิงกับชะนีเด็กและกะเทยหัวโปกฝูงใหญ่

บัตร 1500 แถวหน้าสุดที่นั่งติดทางเดินตรงกลางดูจะเป็นคำตอบที่น่าพอใจ หมีโหด~

งบน้อย
ผู้หญิงคนนี้ ไว้ใจไม่ได้ครับ คริคริ

(เผยผิวเลยเปิ้ล ยิ้มน่ารัก)

555+ ลันล้า ถ้าโอนเงินมาเข้ากระเป๋าได้จะดีมาก . . วะ ฮ่าฮ่า

ทำงานเดี่ยวครั้งนี้อ่ะคะ . . เรียนศิลปากร แล้ว . . ก้ . . คุณพี่ไอ้แอน . . ชิชิ ชิ

เอาเป็นว่า เมลล์มาแล้วกันนะคะ จะเอาเบอร์โทร.ที่ บ. พอดีพานิชให้แล้วกัน . . รับรองว่าโทร.มาเจอคนชื่อเปิ้ลค่ะ  เหลือบ
 ฮี่...
เดี๋ยวโทรไปจีบ

เบอร์ที่โพสแรกได้เลยชิมิ
ต้องรีบทำเพราะพรุ่งนี้ไม่ว่างกันทั้งออฟฟิส
555+ ลันล้า ถ้าโอนเงินมาเข้ากระเป๋าได้จะดีมาก . . วะ ฮ่าฮ่า

ทำงานเดี่ยวครั้งนี้อ่ะคะ . . เรียนศิลปากร แล้ว . . ก้ . . คุณพี่ไอ้แอน . . ชิชิ ชิ

เอาเป็นว่า เมลล์มาแล้วกันนะคะ จะเอาเบอร์โทร.ที่ บ. พอดีพานิชให้แล้วกัน . . รับรองว่าโทร.มาเจอคนชื่อเปิ้ลค่ะ  เหลือบ

กลับมาอ่านอีกรอบ แล้ว งง ที่ตัวเองพิมพ์ไป  ง่ะ

แบบว่า ทำงานอยู่ด้วย ยุ่งๆ เรื่องที่นั่งการแสดง . .

เอาเป็นว่า . . เดี๋ยวว่างๆ จะมาล็อกอินนะจ๊ะ ~~~
หน้ามึน อ๋อย . . วันนี้เหนื่อย . .

บ่าย 3 จะหมดเวลาล๊อกที่นั่งแล้วนะคะ ~~~
   ลันล้า  ของคุณโตส์ . . กำลังจัดการให้นะคะ . . อิอิ

ส่วนของน้องตาล . . เจ๊จัดไปให้เรียบร้อยแล้ว . . น้องเอ๋ย . . อย่าcancle ให้เจ๊เสียหน้าเน้อ . .   ง่ะ
ขอบคุณ คุณเปิ้ลมากครับ  ลันล้า
สมัครสาวกเหอะ จะได้ไม่ต้องทำการทำงานกัน  คริคริ
ขอบคุณ คุณเปิ้ลมากครับ  ลันล้า
สมัครสาวกเหอะ จะได้ไม่ต้องทำการทำงานกัน  คริคริ

ฮี่ๆ หึหึ . . เดี๋ยวเพ่แกมาเห็นทำไงอ่ะ?
   ลันล้า  ของคุณโตส์ . . กำลังจัดการให้นะคะ . . อิอิ

ส่วนของน้องตาล . . เจ๊จัดไปให้เรียบร้อยแล้ว . . น้องเอ๋ย . . อย่าcancle ให้เจ๊เสียหน้าเน้อ . .   ง่ะ

[/color]

ไม่ให้เสียหน้าแน่เน้อ

แต่ขอกลับเมืองไทยก่อนเน้อ

จะโอนผ่านเน็ต ก็ดันกดมาติดตัวหมดแล้ว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อ๊ะน้องจ๋า พี่จอง 1500 สองที่นั่ง กรอบที่อุ้ย ล้อม เลย
เอาวันที่ 16 นะจ๊ะ
หวัดดีเปิ้ล ขอบคุณมากกนะ
แต่โทษดี พี่กะพี่แอนไม่ค่อนพสมันเท่าไหร่
ไว้เจอกันงานโน้ตแล้วกันนะ 10 ธ.ค. ถ้าว่างก็ไปนะ
ฝากกระจายข่าวด้วย ปลื้ม

น้องเปิ้ลหายไปไหนแล้ว  ฮือๆ~
อยากไป แต่ คงไม่ได้ไป  -*-

ถ้าเปลี่ยนจาก จอง  เป็น แจก จะรีบ เจียบเลย  อืมมมมห์
หวัดดีเปิ้ล ขอบคุณมากกนะ
แต่โทษดี พี่กะพี่แอนไม่ค่อนพสมันเท่าไหร่

ไว้เจอกันงานโน้ตแล้วกันนะ 10 ธ.ค. ถ้าว่างก็ไปนะ
ฝากกระจายข่าวด้วย ปลื้ม

หน้ามึน ไอ้ตัวสีแดง . . มันหมายฟามว่าอาร้ายอ่าพี่โบว์ ? ?
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22