หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: จองบัตรเดี่ยว 7 ด่วนที่สุด  (อ่าน 94585 ครั้ง)
 กึ๋ยๆ เดี่ยว7  อ่าาา...อยากได้แผ่นๆๆๆๆ จะฝากให้น้องซื้อไว้ให้ก่อน อิอิ ...
ไปดูรอบก่อนสุดท้ายมา ... ฮาได้ใจ อยากดูแอบถ่ายเดี่ยว7 อ่ะ T^T

||~*WhaTevEr*~||
 กรี๊ดดดดด อยากดูอ้ะ มีถึงวันไหนเหรอคะ

มาบอกข่าวว่า VCD และ DVD เดี่ยว 7 ออกแล้วนะคะ  ลันล้า
ถ้าเป็น VCD จะมี 5 แผ่น
ถ้าเป็น DVD จะมี 2 แผ่น
จากการหาซื้อ DVD ที่เซนทรัลลาดพร้าว ที่แมงป่อง: หมด
ที่ B2S: หมด
ที่แผงลอยตรงข้ามห้าง: หมด
ที่อนุสาวรีย์ชัย: หมด
ที่ตั้งฮั่วเสง: ไม่มี

ขายดีมากมาย

ปล. VCD มีขายนะ แต่อยากได้ DVD มากก่า

แนะนำครับ ดูไอ้แบบถูกๆ ดีกว่า ฮือๆ~/ (อ่านต่อได้ในจู๋ดูหนังฯ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
7-11 มีขายนะ มีแต่ VCD 219 บาท ปก 350 บาท

ร้านที่ขาย VCD กับ DVD บนสถานี BTS ยังมีให้เห็นอยู่จ๊ะ

จะไปซื้ออาทิตย์หน้า มีตังค์พอดี  หมีโหด~

พนักงานบริษัท.
ดูดเสียงกระจายเลย  ฮือๆ~
ผู้ชมโปรดใช้วิจารณญาณ ระหว่างความจริงกับความสนุกสนาน  ฮือๆ~

อุตส่าห์รอดูป่าน ไม่เห็นมีเลย ชิ (ตอนเต้น)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูดเสียงกระจายเลย  ฮือๆ~
ผู้ชมโปรดใช้วิจารณญาณ ระหว่างความจริงกับความสนุกสนาน  ฮือๆ~

ถ้า DVD
เปลี่ยนโหมดเสียง จะมีแบบไม่ดูดค่ะ
(อ่านมาจาากพันติ้บ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บ้านดันมาอยู่แถวๆชนบท มักสูญเสียโอกาสดีๆเสมอเลยค่ะ  ฮือๆ~

ต้องรอดู วีซีดี

กิ๊ก กั๊ก ทาง กทม ก็ไม่มี  ฮือๆ~ ฮือๆ~

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
 ชิ ยืม vcd เพื่อนมาดูดไปเยอะเหมือนกัน เทียบกับที่ไปดูสด ผมว่ามันสนุกตอนที่มันดูดออกไปนี่แหละ
หาซื้อ ๆ มีเงินพอดี ๆ  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อุตส่าห์รอดูป่าน ไม่เห็นมีเลย ชิ (ตอนเต้น)

55555555555555+

มาบ่นเหมือนเพื่อนเลย
ทำไมไม่มีแกว่ะ
อยากดู๊ อยากดู  กร๊าก กร๊าก

ตอนเต้นจริงๆ อยู่หน้ากล้องตลอด
โดนขึ้นจอตลอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2008, 03:43 น. โดย pahn* » บันทึกการเข้า

พนักงานบริษัท.
ดีวีดี กดเลือกเสียงเป็นแบบที่สอง ไม่มีดูดคำหยาบครับ

กดจากรีโมทนะ ไม่มีให้เลือกทางหน้าเมนู

กาก
 ฮี่...

Today you , Tomorrow me.
ได้ดีวีดีมาแย้ววววว กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22