หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: จองบัตรเดี่ยว 7 ด่วนที่สุด  (อ่าน 74448 ครั้ง)
ไม่ทันซะแล้ววว  ฮือๆ~
 ฮือๆ~ ศักเอาไงดีพรุ่งนี้ จะไปซื้อกันไม๊
ไม่ล่ะ ตรูไม่ดู
ที่จะจองนี่จองให้เพื่อนที่ออฟฟิศน่ะ
 ฮือๆ~ ก็พรุ่งนี้มาด้วยกันไง๊
พรุ่งนี้น่าจะไปซ่อมรถน่ะ  ฮือๆ~
 ฮือๆ~ เซงทรัลลาดพร้าว ไง  ฮือๆ~ มานะๆ จะได้ไปกินซิสเลอรืกัน ทุ่มนึงกินรวยรินกัน
ดูน้ำเสียงพี่กัมส์สิ สั่นเครือเลย  ฮี่...

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ฮือๆ~ เซงทรัลลาดพร้าว ไง  ฮือๆ~ มานะๆ จะได้ไปกินซิสเลอรืกัน ทุ่มนึงกินรวยรินกัน

ฮี่ๆ เลี้ยงเหรอค่ะ ? หึหึ หุหุ

~* ลาย เซ็น แปล ว่า อะ ไร ? *~
 ชิ ไม่ย่ะ ชิส์
ผมจ่ายให้ได้ครับ   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รวยรินมันอยุ่ไหนอ่ะเจ๊
อยู่แถวท่าพระอาทิตย์อ่ะ โตส์ ถ้ามาไม่ถูก มาหาที่ลาดพร้าวก่อนก็ได้ เพราะเดี๋ยวไปพร้อมกัน
แต่จะหาอะไรทำดีว๊า ก่อนไปรวยริน กลัวจะง่วงหลับกันซะก่อน
พรุ่งนี้ไปม.บู ไม่รู้กลับมาทันรึเปล่า  ไอ้มืดหมี
ถ้าไปได้เดี่ยวโทรไปหานะจ๊ะห์ เกย์ออก
ไป ม บูเลยเหรอ

เออ ฝาก หยิบดาวคณะมาคนนึงด้วยนะ ใส่ถุงก๊อปแก๊บ มาด้วย  เจ๋ง
จะไปดูเหมือนกันแหละ  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22