หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือกwallpaperทีครับ  (อ่าน 6868 ครั้ง)
พอดีเมื่อวันก่อนนั่งทำ wallpaper อยากให้ช่วยเลือกหน่อยอะครับว่าชอบแบบไหนกัน จะเซฟไปใช้ก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน  ยิ้มน่ารัก

รูปใหญ่อยู่ใน http://picasaweb.google.com/GuardianGL/MyAlbum ครับผม

วาดเองเลยเหรอครับ   เหวอ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ทำ bg เองใช่มั้ยครับ

หรือว่าวาดด้วย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ทำเองแต่ bg ครับ แต่ว่าตัวละครไม่เกี่ยวอ่า โหลดมาจากในเว็บ แล้วเอามาจัดวางให้มันดูสวยๆ(มั้ง)

อยากจะวาดให้ได้อย่างนี้เหมือนกัน แต่ว่าฝีมือวาดภาพเห่ยมากเลยครับ  ฮิ้ววว

สวยทุกรูปเลยครับ  ลันล้า

เพิ่มเติม

สมมุติว่าแล้วกดโพสแล้วนะ เกิดอยากจะโพสเพิ่มขึ้นให้
ให้ใช้แก้ไขเอาน่ะ อย่าโพสใหม่โดยไม่จำเป็นจริงๆ นะครับ  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รับทราบครับผม  ยิ้มน่ารัก

น่ารักดีครับ
ชอบอันที่มันจัดตัวละครชิดขวาเพราะไม่เกะกะไอคอน
แต่ก็ชอบอันสีฟ้าๆ นุ่มๆ ด้วยล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขวามือล่างสุดค่ะ
สวยๆทั้งนั้น แต่สีแดงแสบตาไปหน่อย  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชอบพื้นหลังอันสีฟ้า แต่ จัดวางตัวละครแบบล่างขวาค่ะ  กรี๊ดดดดด
ว้าย ลอก ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใคร๊ ใครลอก  โวย

แค่้ชอบเหมือน ๆ กันแค่้นั้นเอง  ชิ
ว้าย ใจตรงกัน ยิ้มน่ารัก

ไม่ตรงหรอก เยื้องกันอยู่้หน่อย ๆ  เกย์ออก
หน้า: [1] 2