หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102756 ครั้ง)
เวลาตักไอติม อย่าก้มตัวลงมาเยอะ เดี๋ยวคนจะไม่อยากกิน เจ๋ง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เปิดร้านให้ได้ นะคะ  เจ๋ง

หมายถึงพนักงานรึเปล่าครับ  เกย์แอบ
เฮ้ยยย จริงๆจะพิมพ์ว่า ไอติมมะม่วง เด็สุดๆ  หื่น  คือหมายถึงอร่อยมากน่ะ

ไอซ์เบิกไม่เคยกิน ไกลเกินไปไม่ถึง  ฮือๆ~ อยากลองนะต้องอร่อยแน่เลย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เคยไปทะเล คนขายไอติมแค่ 5 หรือ 10 บาทเอง ถูกมากๆ(ซื้อตั้งหลายคนจ่ายไปแค่ 60 บาท)
แต่เป็นไอติมรสโคล่าหรือถั่วดำธรรมดานะ แต่อร่อย หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กรี๊ดดดดด น่ารัก  กรี๊ดดดดด
ไอติมหัวหมี น่าร๊ากกก  กรี๊ดดดดด

มินท์ช็อค ต้องมีอยู่แล้น เพราะหมีเล็กก็ชอบ  เกย์ออก

เอ่อออรเป็นคนที่ เวลาก้มมาก แล้วน้ำลายจะไหล จะมีใครรังเกียจไหมคะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เคยไปงานไอติมเฟสติวัล มีไอติมจากเมืองกรุงมาเพียบเลย

ชอบไอติมเหล้าปั่นม๊าก มากกก  กับดาร์คช็อค  ปลื้ม

หมีทำไอติม 3 กษัตริย์สิ ล่างรสกระทิงแดง กลางรสเบียร์ บนรสเหล้าขาว

ไม่ก็ไอติมรสม้ากระทืบโลง กินแล้วมีพลัง เจ๋ง

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แล้วอรจะขายเด็กได้เหรอคะ  กร๊าก

ไอติมหัวหมี น่าร๊ากกก  กรี๊ดดดดด

มินท์ช็อค ต้องมีอยู่แล้น เพราะหมีเล็กก็ชอบ  เกย์ออก

เอ่อออรเป็นคนที่ เวลาก้มมาก แล้วน้ำลายจะไหล จะมีใครรังเกียจไหมคะ  หมีโหด~

ที่สุดในโลก  หมีโหด~/
เคยไปงานไอติมเฟสติวัล มีไอติมจากเมืองกรุงมาเพียบเลย

ชอบไอติมเหล้าปั่นม๊าก มากกก  กับดาร์คช็อค  ปลื้ม

หมีทำไอติม 3 กษัตริย์สิ ล่างรสกระทิงแดง กลางรสเบียร์ บนรสเหล้าขาว

ไม่ก็ไอติมรสม้ากระทืบโลง กินแล้วมีพลัง เจ๋ง

สมัยเรียนอยู่ เพื่อนผมไปซื้อน้ำบนยูเนี่ยน(ร้านสาวแฝด)
มันให้ใส่น้ำลำไย มะพร้าว เก็กฮวย ในถุงเดียวกัน

ผมถาม เฮ้ย น้ำอะไรของมึงวะเนี่ย
มันบอก  น้ำไตรภูมิ

แหม ตั้งชื่อซะเว่อร์เลยสาด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

กร๊าก น้ำไตรภูมิ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แล้วอรจะขายเด็กได้เหรอคะ  กร๊าก
นั่นล่ะครับ จุดขาย  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นั่นล่ะครับ จุดขาย  กร๊าก

จุดชายอยู่ที่ความsexy ของคนขายตะหากกกก

ที่สุดในโลก  หมีโหด~/

อ้าวไหนบอก หวานอร่อย  เกย์ออก

พี่จะรอกินนะหมี  กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19