หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคิดถึงข้าวบ้างค่ะ  (อ่าน 25486 ครั้ง)
ข้าวมาแล้วค่ะใครคิดถึงข้าวบ้างค่ะ  (เดือนคิดถึงข้าวบ้างปะ) :04:หายโกดข้าวแล้วชิมิค่ะ  ข้าวแวะมาทักทายไปนะจ๊ะ   เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ย. 2007, 18:48 น. โดย ซาฟิเร่ » บันทึกการเข้า

ดีกันนะ เดือน จุ๊บๆ
ข้าวไหน งง

ข้าวสวย แน่ๆ

ไม่ก็ข้าวเจ้า ข้าวสาร

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใครเหรอ  งง

ข้าวอุ่นจิ้นทอด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ข้าวสวย แน่ๆ

ไม่ก็ข้าวเจ้า ข้าวสาร

เอ ลืมข้าวเหนียว ข้าวสาลี  กรี๊ดดดดด
ข้าวตังหมูหยอง ข้าวแต๋นน้ำแตงโม  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ชอบอวตารแมวเต้นดึ๊กดึ๋ยๆ  ลันล้า

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด +

อาจจะเป็นข้าวจี่ แซบอีหลี
ตอนนี้หิวข้าว

Today you , Tomorrow me.

วันนี้ยังไม่ได้กินข้าว

Las Noches Rubicundior
ข้าวเม่า  งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ข้าวโพด  งง

คิดถึงข้าวครับ คุณครูสอนตอนเด็กๆ ว่าให้คิดถึงบุญคุณของข้าว  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อันนี้ดูฮาดี มีคนแอบปั่นเพียบเลย (ตูด้วย) กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: [1] 2 3 4 5 6