หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยค่ะ จะสร้างเว็บโรงเรียน  (อ่าน 9669 ครั้ง)
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำอีกครั้งค่ะ  ไหว้

ตอนนี้คิดว่าคงจะปรับให้ดูเป็นทางการขึ้นน่ะค่ะ
เพราะถ้าผู้ใหญ่เข้ามาเห็นคงไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
เห็นอ. บอกว่าผอ. จะต้องใช้เว็บรร.ไปอวดผอ. รร.อื่นเวลาไปประชุมอะไรประมาณนี้ด้วย  หน้ามึน

ปล. เพิ่งเห็นว่าพิมพ์ผิดแฮะ  เฮ้ย!? ขอบคุณค่ะ
อย่าไปดูเว็บโรงเรียนข้าพเจ้าเป็นพอ - -"
แล้วก็ไม่น่าจะมีลูกเล่นมากเกินไปเพราะจะทำคอมบ้านอื่นเขาแฮงก์ให้โดนสาปแช่งเล่นซะเปล่าๆ

ผมว่าก็สวยดีออกนะ  ฮิ้ววว
ผมว่าน่าจะถามอาจารย์เกี่ยวกับหัวข้อ และเนื้อหาให้ครบถ้วนก่อน  งง

ส่วนตัวผมว่าเว็บไซต์จะดีหรือไม่ อยู่ที่ความต่อเนื่องของหัวข้อ และเนื้อหา มากกว่ารูปแบบ  เกย์แอบ

ต่อให้ออกแบบสวยแค่ไหน แต่ไม่มีสิ่งที่น่าสนใจ ก็ไม่มีใครอยากเข้าไปดูหรอก จริงมะ  ง่ะ

ดูอย่าง Google ดิ ไม่เห็นมีดีไซน์เลย แต่มีสิ่งที่คนต้องการ คนเลยเข้าเพียบ  โห

แล้วเนื้อหานั่นแหละที่จะบอกว่าต้องการดีไซน์แนวเด็ก หรือผู้ใหญ่ กันแน่  ลันล้า
กูเกิ้ลนี่แหละครับ เจ้าพ่อแห่งดีไซน์แล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาบวกให้ก่อน

ผมจะตามดู
และ ตามเรียนรู้ไปด้วย

ถามเยอะๆเลย ยิ้มน่ารัก
เพราะผมจะได้รู้ไปด้วย

หน้า: 1 [2]