หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: งานหนังสือ (อีกแล้ว?)  (อ่าน 7685 ครั้ง)
ชื่อเต็มๆ คือ งานสัปดาห์นิตยสารและหนังสือแห่งชาติ ครั้งที่ 1 (เข้าใจคิดชื่อให้ไม่ซ้ำด้วยนะ)
จัดที่พารากอนฮอลล์ ชั้น 5 ตั้งแต่วันที่ 21-25 ครับ

บรรยากาศ :

กร่อยสุดๆ! เงียบเหมือนไม่ได้เป่าสาก ไอ้มืดหมี
คนขายเยอะพอๆ กับคนซื้อเลย

ใครพลาดหนังสือจากงานที่ศูนย์ประชุมฯก็ไปซื้อกันได้นะครับ (อะบุ๊กก็ไปเปิด(ได้ลายเซ็นพี่ต้องการกลับมาด้วยแหละ ลันล้า))

โอ้ว สุดยอด กรี๊ดดดดด
วิ่งเล่นกันสบายเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งานหนังสือในฝันเลยคนน้อยๆ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งานนี้ ใครดีใครได้นะครับ  ข่าวบอกว่า ไม่มีที่นั่งเหลือแล้ว  มีแต่ที่เดินกับที่วิ่งเล่น  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อยากไปงานโล่งๆแบบนี้อ่ะค่ะ
จะได้เดินได้อย่างสบายใจ  อืมมมมห์

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ผมค่อยสบายใจ หน่อย  เพื่อนๆมันไปกันไม่ยอมชวนผม ถามก็บอกว่า  รังเกียจที่ผมไม่ค่อยอาบน้ำ   

เพิ่งรู้ว่ามัน  พูดเล่น ที่แท้อย่าเดินงานโล่งๆกันนี่เอง   โธ่เพื่อน หลงโกรธอยู่ตั้งนาน   อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันนี้ลองไปเดินเล่นดูก่อนขึ้นเชียงใหม่ดีกว่า ไม่ค่อยจะเห็นอะไรโล่งๆขนาดนี้เลย  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2007, 06:42 น. โดย 165.400 MHzส์ » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สมาคมนี้เพิ่งตั้งเมื่อปีที่แล้วนี่เอง
โดย อมรินทร์ และ เนชั่น เป็นโต้โผ
ถ้าดำรงอยู่ไปนานๆ คนก็เยอะเอง(มั้ง)

นี่เราจะบอกได้หรือเปล่าครับว่า
ประชากรไทยเราอ่านหนังสือกันมากขึ้น
อย่างงานหนังสือที่สิริกิตติ์ก็ขึ้นชืื่อเรื่องคนอัดกันที่สุด
ในงานอะไรทั้งหลายทั้งมวล แล้วก็งานหนังสือชื่อเหมือนๆกัน
อีกไม่รู้กี่งาน มีจัดใหม่เรื่อยๆ

ประเทศเราเจริญขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
หนังสือมือสองเยอะป่าวคะ  คุณn4r2e 

อยากลองไปดูเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก
โห ว่างตั้งวงป็อกเด้งได้เลยนะนั่น  กรี๊ดดดดด
ตีมี่ดีกว่าป้า ใช้สมองดี  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เห้ย ป็อกเด้งดีกว่าเว้ยไม่จำกัดคน  เกย์ออก
งั้นป้าจอยเป็นเจ้านะ  กรี๊ดดดดด ผมขอมือบ๊วย  ลันล้า

เกย์ออก
หน้า: [1] 2