หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวมั้ย  (อ่าน 10683 ครั้ง)
ขออภัย ที่ทำให้ขนมจีบเกือบพุ่งครับ เดี๋ยวมีโอกาส ซื้อใช้หรือไม่ก็

เลี้ยงซักมื้อ ถ้ากินไม่จุหรือชอบ ดื่มน้ำหมักชีวจิต  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
อ่านๆมาเค้าบอกว่าเชื้อไวรัสที่เกิดหูดทั่วๆไป มันไปทำปฏิกริยากับการกลายพันธุ์ของตัวตามิวแทนท์นี่ ก็เลยกลายเป็นอย่างที่เห็นน่ะ อี๋~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
แต่น่าสงสาร ปนหยะแหยงเหมือนกันนะครับ

วันนี้ไปลอยกระทงที่ไหนกับใครกันบ้างหนอ

ผมคงลอยอยู่บ่อปลาที่บ้าน กินเหล้ากับเพื่อนๆ

ก็สุขแล้ว  ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว
ชีวิตสไตล์ ลุงๆ  ง่ะ

วันนี้ไปเจอที่ร้านหนังสือแถวบ้านครับ เห็นบอกว่าเกิดมาจากเชื้อไวรัสชนิดนึง ชื่อ H.I.P. มั้งนะ ผมก็ลืมละ เลยทำให้เกิดหูดลักษณะแบบนี้ขึ้นมา

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กะว่าจะไม่เข้าจู๋นี้แล้ว แต่ลืม
จะอ้วก  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เห็นตอนแรกในทีวีนึกว่า ถ่ายหนัง...-*-....

แต่น่าสงสารอ่ะ....เห็นแล้วทรมานแทน...- -

และก็แอบงง...กะรัฐบาลอินโดฯ...ว่าจะไปขัดขวางไม่ให้เอาไปรักษาทำไม...คนเค้าลำบากจะตาย...ดันไปห้ามไม่ให้เอาไปรักษา...

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...

(เหงื่อแตกพลั่ก) แน่ใจนะว่าเป็นมนุษย์   เฮ้ย!?

อี๋~ อี๋~
หน้า: 1 2 [3]