หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวมั้ย  (อ่าน 10682 ครั้ง)
เลือดแน่ๆ 

เลวยั้นเงา
น่ากลัว  ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ดูเหมือนว่ามันจะแห้งๆ หรือเปล่า
ไม่อยากจินตนาการต่อ อ้วก
ต้องลองตัดแขน
เอากาบมะพร้าวมาห่อ
รดน้ำให้ชุ่ม ทิ้งไว้เจ็ดวันให้รากงอก
แล้วเอาไปเพาะ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้กินแกงเห็ดแน่แอน   เจ๋ง

เลวยั้นเงา
แต่ตอนที่เอากรรไกรตัดหูดแล้วเลือดไม่ไหลนะ กรี๊ดดดดด
ดามีหูดเหรอ  กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
พี่นัทจะลองกินหรอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตอนนี้รอลุ้นว่า jedineko จะอัพเรื่องนี้มั้ย
พี่แกนี่หาข้อมูลเก่งมาก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อย่าอัพเล้ยยยย เห็นแล้วมันหดหู่ว่ะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
คิดอะไรเกินเฟรมกันปหรือเปล่าเนี่ยฮึ๊~~
คิดอะไรเกินเฟรมกันปหรือเปล่าเนี่ยฮึ๊~~

คือ ผมไม่เข้าใจความหมายประโยคนี้อ่ะครับ  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น่ากลัว  เวลากินข้าว เค้ากินยังไงนะ   งง

รึจะเอาปากคาบ 

รัฐบาลอินโดไม่ให้ไปรักษาตัวที่ อเมริกา ซะอีก แต่เค้าเจาะเลือดไปตรวจมั้ง

ตอนหลังเห็นรัฐบาลอินโดชักอ่อน ข้อลง

มาช้าไปดูงานมา หวัดดีครับ  ไอ้มืดหมี
อ๊าก เป็นไปได้ยังงัย ง่ะ

น่าสงสารจริงๆเลยค่ะ
ลุงเมษ เล่นเอาผมขนมจีบเกือบพุ่ง  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 [2] 3