หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นไงดีล่ะ สอนหน่อย  (อ่าน 19111 ครั้ง)
สวัสดีครับ พี่ลุงเมษ อากาศหนาวๆ ก็ดีอย่างนะครับ ฟ้าสวย ไม่มีเมฆเลย อืมมมมห์
พรุ่งนี้ คุณ แทน จะไปลอยกระทงกับใคร มีหรือเปล่าครับ

แต่คิดว่าคงจะมีบ้างแล้ว เนาะ ผมคงจะลอยบ่อปลาที่บ้าน

ชวนเพื่อนมา ทำอะไรกินปาร์ตี้ที่บ้านก็ หรูแล้ว (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ยังไม่รู้เลยครับว่าจะลอยกับใครหรือว่าที่ไหน เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าก็ตัดกล้วยมานั่งทำกระทง  อืมมมมห์
เพิ่งได้เข้ามา อ่านไปก็รู้สึกแปลก ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ เจ๋ง
ส่วนตัวแล้วก็เหมือนๆกับทุกคนที่เข้ามาใหม่ เรื่องผิดที่ผิดทางมีอยู่บ้างไม่เป็นไรปรับๆกันไป สังคมเราจะได้ขยายได้
จริงๆแล้วสร้างจู๋แล้วขลุกอยู่ที่เดียวก็ไม่มันนะครับ ออกไปเที่ยวเล่นห้องอื่นดูนู่นนี่ก็ได้นะครับ สนุกออก
คนที่นี่ไม่ดุหรอกครับ แต่จะตรงๆกันซะมาก ก็อย่างที่โดนไปหน้าแรกๆล่ะครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจนะครับ

นึกว่าจู๋เล่นมุก มีแต่คนเข้ามาเล่นมุก

ว่าแต่คุณเมษครับ งานไหนรับเหมามาแล้วหาอินทีเรียไม่ได้ก็บอกนะครับ กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ยินดี่ที่ได้รุ้จักครับ หมูเหม่ง ผมรับงานเกี่ยวกับ สร้างทางคอนกรีต

หรือก่อสร้างอาคาร ติดตั้งอุปกรณ์ ภายในอาคาร ไม่ต้องตบแต่งครับ

ทำตามแบบพอครับ แต่ถ้ามีอะไรจะต้องรบกวนจะขอให้ช่วยแน่นอนครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]