หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นไงดีล่ะ สอนหน่อย  (อ่าน 23501 ครั้ง)
ดีครับ ผมก็สลัดออกไปได้แล้ว เหลือแต่ตัวขยันนะ

ดีแล้วต่อไปจะได้ไม่เอา ว่า "..." มาลงคุณจะได้ไม่....(เห็นคำว่า"..."ยังไม่ลงให้ระคายเลยจริงมั้ยครับ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
นี่คือการกวนระดับ 1 ครับ  เจ๋ง

ชิ

แหม ก็มันหลายปีที่แล้วเลยนะ
ดูซิ่ นานจนจำจำนวนปีไม่ได้เลย  กรี๊ดดดดด
วันนี้ รับน้อง กันอบอุ่นนะแต่เจ็บจี้ด เลย เชื่อไหมนี่ แต่อย่าจี้ดมากนะครับ

ยังไม่ค่อยคุ้นเดี๋ยวตกใจหนีซะก่อนละแย่ เลยนะ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
ไม่นะ จอยเห็นด้วย ยอมรับว่าวืดไปเหมือนกัน  ฮิ้ววว

เหยียบเปลือกกล้วยชิมิเคอะ  กรี๊ดดดดด

เพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่เป็นเรื่องธรรมดา ศึกษากฏ กติกา มารยาท ของที่นี่
แล้วก็ที่นี่ก็ไม่ได้เข้มข้่น ซีเรียสอะไรมากหรอกค่ะ แต่แค่คุณยังใหม่ เมื่อยังไม่รู้จักกัน
ก็ต้องค่อยๆทำความรู้จักกันไป เชื่อว่าการปรับตัวให้เข้ากับสังคม มนุษย์ทุกคนทำได้ค่ะ

อยากโพสต์รูปไม่ยาก หาที่ฝากไฟล์ แล้วก๊อป URL มาโพสต์
หรือไม่ก็โพสต์จนสถานะถึง ก็จะฝากไฟล์ในเว็บได้ค่ะ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
อิอิอิ ในความร้อนยังมีความอบอุ่นนะ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ใครก่อไฟ  กรี๊ดดดดด

ผมเองเจ้าของกระทู้ก่อเอง ครับ แต่คุณอย่าดับนะ เพราะผมก่อเองดับเองได้ ขอบคุณครับ

กำลังอุ่นเลย ฮี่... ฮี่... ฮี่... ฮี่...
เหยียบเปลือกกล้วยชิมิเคอะ  กรี๊ดดดดด

เพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่เป็นเรื่องธรรมดา ศึกษากฏ กติกา มารยาท ของที่นี่
แล้วก็ที่นี่ก็ไม่ได้เข้มข้่น ซีเรียสอะไรมากหรอกค่ะ แต่แค่คุณยังใหม่ เมื่อยังไม่รู้จักกัน
ก็ต้องค่อยๆทำความรู้จักกันไป เชื่อว่าการปรับตัวให้เข้ากับสังคม มนุษย์ทุกคนทำได้ค่ะ

อยากโพสต์รูปไม่ยาก หาที่ฝากไฟล์ แล้วก๊อป URL มาโพสต์
หรือไม่ก็โพสต์จนสถานะถึง ก็จะฝากไฟล์ในเว็บได้ค่ะ  หมีโหด~

บร้าาาา  เค้าเหยียบน้ำแข็งน่ะตัว  กรี๊ดดดดด

ต่อไปสาระ

อย่างที่เฟิร์นว่าค่ะ ทีแรกที่พี่พิมพ์ว่าขี้เกียจก็จี๊ดเหมือนกันนะคะ
แต่ ถ้าพี่ว่าล้อเล่นก็โอเคค่ะไม่ถือ ค่ะ  กรี๊ดดดดด

สาระมั่งก็ได้ครับ ไม่มีความยากจนในหมู่ชนที่ขยัน แต่ผมชอบที่นี่นะ

หนึ่ง  ไม่หยาบคาย
สอง  ภาษาไม่วิบัติ อ่านเจอความคิดเห็นเรื่องภาษา สมัครเป็นเพื่อนด้วยทันทีเลย
สาม  เข้ามาแล้วไม่ผิดหวังเลย ผิดหวังก็ไม่บอกเดี๋ยวไล่เรา (อิอิ)
ข้อหนึ่ง  ยิ้มน่ารัก
กรี๊ดดดดด อ๊าง

ลืมบวกต้อนรับ ยิ้มน่ารัก+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แฮรี่ ควีจักรี

ได้นักบอลเพิ่มอีกคนแล้ว
แถมเป็นผู้รับเหมาด้วย
เป็นผู้สนับสนุนทีมได้เลย คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ย. 2007, 16:40 น. โดย โอ๋ ระจัน...อันระ โจ๋ » บันทึกการเข้า

คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้นะครับ       คือว่า..

ไม่มีไรครับ ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จักรีชมพี่เฟิร์นน่ารักเหรอ ขอบใจจะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7