หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นไงดีล่ะ สอนหน่อย  (อ่าน 19103 ครั้ง)
อ๋อ ง งู สี่ตัวตั้งนาน

นี่ไม่ใช่บ้านหรือ เป็นเพียงศาลาพักใจหรือนี่ ไม่เป็นไร

กระทอมริมทางพอร้าง เราก็แยกย้ายนะ  ฮี่... ฮี่... ฮี่... กึ๋ยๆ
ตะกี้ลุงถามว่ามีที่เที่ยวเล่นตรงไหนบ้างใช่เปล่าครับ

ก็ลองเริ่มกดๆ ไปที่กระจู๋อื่นแล้วทำความรู้จักกับมันสิ
รับรองมีอะไรให้เสียเวลาตั้งเยอะแน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใครลุง ใครลุง บอกพี่ซิครับ ลุงคนไหนมา มองไม่ทันแต่ก็ดีนะไปเที่ยวที่อื่นบ้างก็ได้

ดูซิเค้าจะต้อนรับ ขับสู้ไฉน ขอบคุณที่บอกครับ (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
ไม่เป็นไรครับ ลุง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีค่ะพี่เมษ

หนูชื่ออรค่ะ
เป็นน้องนุชสุดท้องที่นี่
มีคนรักและเอ็นดูอรมากมาย และเรียกอรอย่างรักว่า "หมี"  กรี๊ดดดดด

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หวัดดีครับ น้องอร(หมี) ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หวัดดีครับ คุณที่เรียกตัวเองว่ "ลุง" ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

มีอะไรแนะนำเช่นได้นะครับ ยินดีเสมอ

แหม อยากเรียกคุณลุงมั่งจัง  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยินดีต้อนรับครับ

พี่เมษอยู่นานๆ นะครับ   เพราะถ้าพวกเราสนิทกันอยุ่ด้วยกันนานๆแล้ว จะรู้สึกได้ถึงอารมณ์ในช่วงเข้ามาช่วงแรกๆ     ผมเคยแล้ว กร๊าก
ยิ่งอายุเยอะเท่าไรยิ่งรู้สึกได้มากเท่านั้นครับ เพราะเว็บนี้เด็กเล่นเยอะเลย มีแต่เด็กเก่งๆด้วย แถมรู้จักคิดอีกต่างหาก
ตอนแรกผมเข้ามาผมคิดอะไรก็พิมพ์ๆลงไปเหมือนกัน เพราะคิดว่าเว็บนี้  อย่างไงมันก็คงเหมือน กระท่อมที่พอร้างแล้วก็แยกๆกันไปอยู่ดี ฮี่... ฮี่... ฮี่... กึ๋ยๆ
แต่เมื่ออยู่ต่อไปสนิทกัน ก็ได้รู้ว่าที่นี่ไม่ใช่แค่กระท่อมที่ร้างกันได้ง่ายๆเลย  
ถึงตอนนั้นพี่อาจจะมีเรื่องเล่าก็ได้ว่า  นี่ๆ เคยตั้งจู๋ฮาแบบนี้มาแล้ว   ฮี่...  ฮี่... ฮี่... ฮี่... กร๊าก  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยินดีครับ ขอบคุณครับ ผมยินดี่ที่จะอยู่ที่นี่นานอยู่แล้วครับ

ถ้าไม่มีธุระอะไร หรือเหตุขัดข้องนะ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ครับลุง  ยินดีต้อนรับ  นะครับลุงงงงงงงงงง  ลันล้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฮาตรงที่ พี่ ตั้งจู๋ มาแล้ว คิดว่าเป็น บล๊อกของตัวเองนี่แหละครับ   เรียกตัวเองว่าเจ้าบ้าน เล่นเอา สาวกคนอื่นๆ งง ไปตามๆกัน     

ประมาณว่า อะไรวะ เพิ่งมาแท้ๆเป็นเจ้าบ้านซะแล้ว ตูอยู่ตั้งนาน ยังไม่มีบ้านให้เป็นเจ้าเลย   กร๊าก
ต้องการขายศาล ด่วน! ตั้งประมูลเริ่มที่ USD$ 0.83 ฮี่ๆ

เฮ้อ.......
จริงด้วยครับ ผมเองยังไม่มีบ้านในนี้เลย  หน้ามึน

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
สวัสดีครับ เพื่อนใหม่ ถือทำความรุ้จักกันแล้ว นะ

คุณลุงบักส์สส์(เขียนยากจังนะ) และก็ คุณ ต่อ สุดหล่อ(หล่อจนสุดไปแล้ว)

เห็นเค้าเปิดขาย ศาลอยู่ไม่เลือกซักหลังหรือครับ

ผมคงไม่แล้ว อยู่กระท่อมสาวเมินแสนสุข นี่ดีแล้วครับ (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

วันนี้ อากาศดีนะ หนาวด้วย แต่งานเดินดีจังคนงานไม่อู้

ถนนก็จะได้เสร็จไว ๆ ชาวบ้านจะได้มีทางดี ๆเข้าหมู่บ้าน เนาะ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7