หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นไงดีล่ะ สอนหน่อย  (อ่าน 23505 ครั้ง)
โปรแกรมตรวจสอบทำงานอย่างเข้มข้น เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

This is a Book!
ถั่วแระ(มือปืน โลก/พระ/จัน)
 ชิ

Las Noches Rubicundior
สอบเข้ม หรือตรวจเข้ม  ตามมาตรา 157 หรือ ไม่หนอ  ฮี่... ฮี่... ฮี่... ฮี่...
แหม เล่นมุกโบราณซะด้วย  กรี๊ดดดดด
ถึงว่าซิ  ผมถึงไม่เข้าใจ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มุขโบราณแต่หน้าไม่โบราณ แต่ยังไม่รู้วิธีโพสต์หน้าตัวเองลงไปเลยครับ

บอกวิธีมั่ง จะได้ลงให้เห็นไปเลยว่า โบราณขนาดไหน 55555555 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
ยินดีต้อนรับครับ  พี่เมษ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอบคุณครับ อบอุ่นดีจังที่ นี่ ขอบคุณยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ  ไหว้
 เจ๋ง ก็ถ้าเป็นสาวกใหม่ กวนแต่พอดีนะครับ
คำว่า ขี้เกียจ ถ้าเป็นไปได้ เอาออกไปจากสาระบบของชีวิตนะครับ

เพราะได้ยินคำนี้ปั๊บ สาวก จะไม่ชอบทันที  เจ๋ง
เจ๊กัมส์  กรี๊ดดดดด
เท่อีกแล้ว  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ง่ะ เท่ยังไงวะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ นั่นเดะ

เป็น ความรำคาณส่วนตัวของตูเฉยๆนะนั่นน่ะ

แหม เล่นมุกโบราณซะด้วย  กรี๊ดดดดด

ชิ

Las Noches Rubicundior
ไม่นะ จอยเห็นด้วย ยอมรับว่าวืดไปเหมือนกัน  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7