หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มต้นไงดีล่ะ สอนหน่อย  (อ่าน 19098 ครั้ง)
พอแล้วหละไม่ไปแล้ว แนะนำแค่นี้พอแล้ว

ไม่เป็นไร ขอบคุณที่บอกครับ ขี้เกียจไปแล้ว  เกย์ออก
 หน้ามึน

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
 ฮิ้ววว  ฮิ้ววว  ฮิ้ววว
ที่แนะนำให้ไปแนะนำตัวบนหิ้ง เพราะ บนหิ้ง เป็นที่สำหรับ สมาชิกเข้าได้เท่านั้นอะครับ   อย่างน้อยก็เพื่อความปลอดภัยในข้อมูลส่วนตัวของพี่เอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทราบครับ ตอบไปงั้นเอง แต่ไปลงไว้แล้วครับ ลองล้อเล่นกันก่อน

กันไว้เผื่อพลาดจะได้ไม่เขินส์  คริคริ คริคริ คริคริ
แหม   ฮิ้ววว
เหอๆ เอาในจู๋นี้ออกด้วยก็ดีนะครับ ฮิ้ววว

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
อารมณ์ดีจริงๆ  (อิอิ)
แต่ถ้าคิดจะเล่นมุขที่คิดว่าแป้กแน่ๆ เรียนเชิญที่กระจู๋ศึกชิงเจ้ามุขแป้กครับ  แหยะ
กระทู้แป้ก มีคนเป็นมือวางหรือยังล่ะครับ ผมจะได้เข้าไปยึดพื้นที่ซะก่อนดีมั้ยล่ะ

แต่คุณ ๆทั้งหลายต้องช่วยไปกับผมด้วยนะ  ฮี่... ฮี่... ฮี่...
+1  ต้อนรับครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ยินดีต้อนรับ เข้ากระทู้เช่นกันนะครับ

เวลา 16.30ผมจะเดินทางจากกรุงเทพไประยอง เวลานั้นคุณจะไปทางไหนดี  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

แนะนำตัวพอสังเขบ ครับ

ทำงานแล้ว อาชีพเกี่ยวรับเหมาประมูลงาน อายุ 30 ปี

สถานภาพโสด อยุ่ต่างจังหวัด  แต่เข้ากทม. บ่อย

คุยได้ทุกเรื่องยกเว้นยืมเงิน และ ยืมทอง

ชื่อ เรียก เมษ ก็ได้ เกย์ออก

สวัสดีค่ะ คุณพี่เมษ
แต่จากการประมวลผลแล้ว ไม่สังเขบค่ะ ต้องสังเขป, in brief กรี๊ดดดดด 

(ไม่อยากบอกเลยว่า "อยู่"่ พิมพ์สระอูนะคะ แต่ตรงนั้นส่วนมากลืมกด shift ้ หรือกดไม่ติด กันได้:27:)

Las Noches Rubicundior
แสดงศักยภาพเชียว  คริคริ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ยินดีต้อนรับ เข้ากระทู้เช่นกันนะครับ

เวลา 16.30ผมจะเดินทางจากกรุงเทพไประยอง เวลานั้นคุณจะไปทางไหนดี  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

ตามทางที่ใจเรียกร้อง  กรี๊ดดดดด  แหยะ

แสดงศักยภาพเชียว  คริคริ

อะไรยะ  โวย

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7