หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61535 ครั้ง)
ในรูปนี่อย่างแมนอ่ะ  (อิอิ)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ตูแอ๊บ  อืมมมมห์

ปล. เอารูปหมามาโพสเยอะๆเลยนะ

เข้าไปในนั้นแล้วหดหู่จนต้องออกมาสูบบุหรี่ซะเกือบหมดซอง

เอามาโพสเยอะๆเลยนะจ๊ะ แอนจ๋าห์ส์  กรี๊ดดดดด
อ๋อ ไอ้ที่นั่งทำหน้าปวดขี้นั่นคือหดหู่เหรอ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อันนั้นเก็กหล่อ

เอาน่า นานๆ โดนถ่ายรูปซะทีจากกล้องตัวละ สามสี่หมื่น จะมาทำหน้าเศร้าไปใย  อืมมมมห์
400D 2หมื่นกว่าไม่ใช่หรอ   หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น่าสนเนอะ  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่าพี่โบว์
ขอให้สุขภาพแข็งแรง สวยๆ กิจการดีๆ มีงานเข้าบ่อยๆ แต่ก็ยังมีเวลาเที่ยวเยอะๆนะค้าาา

จากหมีใหญ่ หมีเล็ก  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~ อยากไปด้วย
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคะพี่โบว์  ขอให้มีความสุขในทุกๆวันนะคะ   อืมมมมห์

มีโปรแกรมไปอีกรอบนึง ใครสนบ้าง ลงชื่อได้ เกย์ออก เกย์ออก
เริ่มด้วย กินข้าวหมกไก่หมกเนื้อ แล้วไปเลี้ยงน้องหมา
ต่อด้วยเที่ยวเกาะเกร็ด ลันล้า

ลงชื่ออยากไปครับ  หมีโหด~/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก. ครับซือเจ๊  กรี๊ดดดดด กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เพี้ยง สมพรปาก
ไปกันสักมกรากันไหม เลี้ยงหมากะเกาะเกร็ด ปลื้ม

ไปปีใหม่ไหม มีโครงการไปกรุงเต้บ  กรี๊ดดดดด

ปีใหม่ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ตู้มเนอะ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13