หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61503 ครั้ง)

สักสี รึ ขาว-ดำ ดีคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อืม...

อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขาวดำพี่แอน  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากๆ  อิ่มบุญเยอะๆ เน้อครับ   

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่โบว์...
ขอให้มีความสุขมากๆนะ
สวยวันสวยคืน แล้วกให้็มีงานเข้ามาเยอะๆ
ให้ monamafia จงเจริญ เย้ๆๆ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

พี่กัมส์ไปรึเปล่าเนี่ย  โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
่อ่ะปายๆๆๆๆ แต่ยังไม่รู้จะบริจาคอะไรเลยง่ะ หาซื้อแถวนั้นมี บ่
สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่โบว์ ขอให้มีความสุข ในวันนี้ และวันหน้าๆ ๆ ๆ ๆ วันเกิดของเราห่างกันแค่ 2 วันเอง
ยังไงก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ สวยวันสวยคืน ลันล้า

ฉลองกันสนุก ๆ นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2007, 10:30 น. โดย แกะน้อย...เซ็ง » บันทึกการเข้า

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
อ่า

สุสันต์วันเกิด มาเฟีย ค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

อยากไปทั้ง 2 ทริปอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด
แต่ทริปกลางวันติดงานทริปตอนค่ำติดไปงานแต่ง  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

Mk โลตัสวังหิน ใครเลิกงานแล้วก็ตามมาโลด ยิ้มน่ารัก

ไปถึงก็อิ่มกันหมดพอดี  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดนะคร้าาา  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 :25:ขอให้พี่โบว์มีความสุขมากๆนะคะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ไม่ได้ไป หมีโหด~

ปีหน้าเอาใหม่ครับ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
อยากไปทั้ง 2 ทริปอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด
แต่ทริปกลางวันติดงานทริปตอนค่ำติดไปงานแต่ง  ฮือๆ~

ไม่ได้ไป หมีโหด~
ปีหน้าเอาใหม่ครับ

พลาดทั้งคู่ รวมทั้งตูด้วย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13