หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61517 ครั้ง)

เจ๊ส้มเลี้ยง เอดินอะไรก้ได้ทั้งนั้น แต่ไม่เอาอาหารหมาถุงที่แถมนะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก. ค่า
พี่สาวววว กรี๊ดดดดด

ขอให้เจ๊โบว์มีความสุขมากๆ น้า สวยขึ้นๆ ปลื้ม
ส่วนความรักคงไม่ต้องอวยพรและแหละ ชิ

ปล. อย่าลืมสัญญาของเรานะ กึ๋ยๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เจ๊ส้มเลี้ยง เอดินอะไรก้ได้ทั้งนั้น แต่ไม่เอาอาหารหมาถุงที่แถมนะ  กรี๊ดดดดด

ตกลงแกไปด้วยชิมิ.. กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ที่ไหนๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ยังไม่รู้ๆๆ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โบว์
ขอให้ทำมาค้าขึน แฟนรักแฟนหลง  อืมมมมห์
เอ็มเคไหมครับ ไอ้มืดหมี
ถ้าให้ตูซึ่งไร้พรสวรรค์ในการเลือกร้านอาหารเป็นคนเลือก
นี่ก็ถือว่าเจ๋งที่สุดแล้วเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

Mk โลตุ๊ส วังหิน  เกย์แอบ

เซ็นทรัลใช่ไหม

ถ้าจะกินกันหลายคนและสามารถคุยเสียงดังได้โดยไม่ต้องเกรงใจโต๊ะคุณนายข้าง ๆ ถ้าไม่เป็น Pizza ก็ MK, Hotpot ประมาณนั้นแหละ

งบน้อย
Happy Birthday จ้ะ มีความสุขมากๆ น๊า
ถ้าเป็นวังหินจะสะดวกไหมครับ
รู้สึกว่าการเดินทางไปเซ็นทรัลด้วยรถยนต์นี่มันยากมากเลย กร๊าก ขออภัย

เออ ตอนกลางวัน นุกเกอร์ไปด้วยนะจ๊ะ
ส่วนตอนเย็นป้าหน่อยมาด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โพนยางคำสาขาวังหินเปิดแล้วนะครับลุง ยิ้มน่ารัก

ที่เป็นเนื้อสไลด์ รึเปล่าอ่ะพี่แอน   งง
ถ้าพ่อเพิ่งพาไปกินเมื่อวันเสาร์ที่ถนนนวลจันทร์  กรี๊ดดดดด
 หื่น หื่น  อร่อยโคตรรรรร

พนักงานบริษัท.
แอนมิวนิสต์ครับ..สรุปที่ MK โลตุ๊ส วังหิน   ฮิ้ววว
ถ้าเป็นวังหินจะสะดวกไหมครับ
รู้สึกว่าการเดินทางไปเซ็นทรัลด้วยรถยนต์นี่มันยากมากเลย กร๊าก ขออภัย

วันเกิดพี่โบ  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าเลยค่ะ

ไปไม่ได้  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior

ปล.ไปซื้ออาหารหมามาซะหลายแพ็ค พอเจ้าของรู้ว่าเอาไปบริจาค เจ้เค้าหยิบมาให้อีกถุงล่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

น่าจะบอก ปป เร็วกว่านี้ ว่าจะไปบ้านหมา อ่ะ

จะได้อาหารราคาถูก และได้เยอะ ด้วย  เศร้า

เสียดาย จัง เศร้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13