หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61510 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โบว์
ขอให้มีแฟนหล่อๆแบบนี้ตลอดไป
 ยิ้มน่ารัก

สุขสันวันเกิดขอให้ร่ำให้รวย เป็นเถ้าแก่เนี้ยโรงงานทำเสื้อที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ  อืมมมมห์

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่โบว์  ขอให้เงินทองไหลมาเทมากค่ะ

เร็วๆนี้  เมย์อาจจะขอใช้บริการโรงงานทำเสื้อของพี่นะคะ  ฮิ้ววว

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
สวัสดีครับ พี่โบว์  ขอให้มีความสุขมากๆแค่ทางใจก็พอ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2007, 20:57 น. โดย จักรี สวัสดี มังกร » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับ สมหวังทุกปรารถนาครับ  เจ๋ง

สุขสันต์วันเกิดพี่โบว์ค่ะ

สุขสันต์วันเกิด ครับเจ๊โบ ขอให้มีความสุขหลายๆนะ เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุขสันต์วันเกิดขอให้แก่ขึ้นอีกปี  หมีโหด~/
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ มีความสุขมากๆนะ

เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
 จ๊วบ ดีดี

ตามไปตอนเย็นได้ไหม

ขอไปทำธุรกรรมส่วนตัวก่อน

นะนะนะนะ กรี๊ดดดดด
มีความสุข+สุขภาพดี+มีชีวิตที่สดใสจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โบว์  กรี๊ดดดดด
ขอให้พี่โบว์น่ารักๆๆๆๆ เหมือนโบว์ของผมนะครับ  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โบว์ฝากถามว่าตกลงอะไรยังไงกี่โมงครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๋อ ตอนนี้ 3 ทุ่ม 27 แล้วครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พรุ่งนี้ช่วงเย็นจนถึงหัวค่ำ ไปกินกันที่ไหนดี

ที่พอจะสะดวกเป็นศูนย์กลางนัดกันได้ง่ายๆ โบว์บอกเซ็นทรัลลาดพร้าว

จริงๆตูไม่กิน MK ก็ได้นะแล้วแต่โหวต แต่..ตูแค่ไม่อยากกินหมูกะทะก็เท่านั้นเอง ฮือๆ~

ปล.ไปซื้ออาหารหมามาซะหลายแพ็ค พอเจ้าของรู้ว่าเอาไปบริจาค เจ้เค้าหยิบมาให้อีกถุงล่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

///ก่อนเที่ยงเค้าจะไปหาที่บ้านนะตะเอง...(เอ็งตื่นรึยัง เอือม)

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13