หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61539 ครั้ง)
เจ้าของบริษัทออกแบบชื่อดังจากพัทยาเลี้ยง เย้ โวย
สุขสันต์วันเกิดนะโบ  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

เย่! เจ๊ส้มเลี้ยง \หมีโหด~/

สัปดาห์นี้ว่างแค่เย็นวันอังคารวันเดียวพอดีเลย ปลื้ม

น่าจะบริจาคพวกอุปกรณ์รักษาพยาบาลนะ เพราะของพวกนี้ถ้าขาดแคลนมันหาซื้อตามร้านอาม่าแถว ๆ นั้นไม่ได้

หนังสือพิมพ์เก่าก็น่าจะขนไปจากบ้านได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2007, 15:41 น. โดย จอนส์จัดส์ » บันทึกการเข้า

งบน้อย

เจ๊โบว์เท่าไหร่แล้วนะปีนี้  คริคริ
มีความสุขมากๆนะคับ กิจการรุ่งเรืองทั้งบริษัท ทั้งเสื้อตราโมนา

ช่วงเช้าไปไม่ได้แน่ๆ แต่หลังเลิกงาน ว่างอยู่แล้ว  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

สงสัยว่าช่วงสายจะมีแค่ 3 ใบเถาแฮะ  หน้าแตก

// งั้นขอตัวไปชอปปิ้ง ซื้อของก่อน..แล้วจะมาอัพเดตกินเลี้ยงช่วงเย็น  ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
งานใหญ่นะเนี่ย สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะโบว์
ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สสวก ครับ

(พิมพ์แบบขี้เกียจพิมพ์ กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าจ๊ะ พี่โบว์  ลันล้า

พนักงานบริษัท.
เพิ่งเก็ทชื่อกระจู๋  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
มีความสุขมากๆ

กินเผื่อด้วย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โพนยางคำสาขาวังหินเปิดแล้วนะครับลุง ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้มีความสุขครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อนุโมนาบุญด้วยครับ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13