หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> คนเหนือแอน ' s day <<<  (อ่าน 61505 ครั้ง)
พรุ่งนี้วันเกิดโมนาแหละ..โหวตกันดีกว่า ว่าเราจะไปกินฟรีที่ไหนกันดี  หมีโหด~

ประเด็น..พรุ่งนี้มันวันธรรมดาใช่ม๊า  เลยว่าจะชวนไปทำบุญกัน อาจไปช่วงสายๆ ไม่ก็บ่ายๆ ใครว่างก็ไปด้วยกันเหอะ นะ นะ นะ  กรี๊ดดดดด

ลงมติกัน (ตูบังคับบักโบว์) ว่าไปทำบุญบ้านสัตว์พิการกันดีกว่า เพราะถ้าไปบ้านเด็กหรือคนชรา มันกระทันหันเกินไปไม่ได้เตรียมอะไร

แต่ถ้าไปทำบุญที่มูลนิธิสัตว์พิการ ก็ไม่น่าจะเตรียมอะไรมาก เย็นๆกลับมาก็หาอะไรกินสังสรรค์กันนิดหน่อย

ใครเลิกจากงานก็ร่วมกันได้เลย ดีมั้ย ยิ้มน่ารัก

มูลนิธิบ้านสงเคราะห์สัตว์พิการ (ในความอุปถัมภ์ของหลวงตามหาบัว ญาณสัมปันโน)
15/1 หมู่ 1 ซอยพระมหาการุณย์ ถ.ติวานนท์ ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
โทรศัพท์ 0-2584-4896, 0-2961-5625 โทรสาร 0-2961-5305

นึกไม่ออก..แต่ไม่อยากบริจาคเงิน
สิ่งของที่รับบริจาค

ข้าวสาร
อาหารแห้ง
ผ้าขนหนู
ใบมีดโกน
ถุงขยะขนาด 16x28 นิ้ว
อาหารเม็ดสำเร็จรูปสุนัข, แมว
เทปพันแผล
เข็มฉีดยาเบอร์ 21, 23
น้ำยาทำความสะอาดพื้น
ยาใส่แผลเบตาดีน
น้ำยาล้างจาน
ไม้กวาด/ทางมะพร้าวด้ามยาว
น้ำยาฆ่าเชื้อเดทตอล
ไม้ฟืน/แก๊สหุงต้ม
แอลกอฮอล์
ยากันยุงแบบจุด
แชมพูอาบน้ำ
ผ้าพันแผล
ผงซักฟอก
แปรงทองเหลือง
หนังสือพิมพ์เก่า

งานช่วงบ่าย..เจอกันบ้านแอนก่อนเที่ยง
โบว์,แอน,ส้ม,นุกเกอร์ กรี๊ดดดดด

งานช่วงหัวค่ำ...ที่ Mk โลตุ๊ส วังหิน
โบว์
แอน
ส้ม
พี่ศักด์
อุ้ย
โต
เอ
ป้าหน่อย กรี๊ดดดดด
นัท

เจอกันพรุ่งนี้นะจ๊ะ..จุ๊บ จุ๊บ จ๊วบ

ใครจะไปอะไรยังไงช่วยเหลือตัวเอง..เพิ่มชื่อเองเลยนะคะ หมีโหด~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2007, 22:48 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
วันเกิดพี่โบว์หรออ  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับบบ  อืมมมมห์

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Happy Birthday to P'Bow ka. Wishing you have a good health and be happy. (I can not type in Thai ka)

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากๆ งานและเงินไหลมาเทมา  กรี๊ดดดดด
ผมชอบชื่อกระจู๋จัง

เหนือแอน

คริคริ

มีความสุขมากๆ โมนา เหนือแอน

ไปล่วย กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับท่านดอน

งบน้อย
กินเผื่อด้วย
ไม่ได้ไป  ฮือๆ~

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ด้วยคนนะคะ

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
Happy Birthday จ่ะพี่โบว์.

เมื่อกี้เจ๊ส้ม. มาชวนไปกิน

:39:พรุ่งนี้ตูไปลั้นดั้น

ไม่เป็นไร ... กินเป็ดเผื่อนะ ปลื้ม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์งันเกิด เพื่อนโบว์  กรี๊ดดดดด
มีความสุขมากๆ เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรงเน้อ  กรี๊ดดดดด

ปล.ไปเลี้ยงไหนกัน เผื่อเลิกงานจะได้ตามไป  ยิ้มน่ารัก

ต้องตามไปอยู่แล้วค่ะ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
มีความสุขมากๆนะครับ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะคะพี่โบว์ ฮิ้ววว  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

ต้องตามไปอยู่แล้วค่ะ  หมีโหด~

ที่ไหน ยังไง ก็รบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับ คุณน้องที่เคารพ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไปล่วย กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับท่านดอน

ไปจริงรึเปล่า ..ว่าแต่จะไปช่วงไหนล่ะ กรี๊ดดดดด

เอางี้เลยนะอ้ายส้ม
เรื่องของเรื่องส้มมันหาเรื่องขึ้นมาจากบ้านนอกน่ะ
ว่าไงว่าตามกัน วันนี้ข้าพเจ้ากลับบ้านไปพบบุพการี
ฝากเพื่อนส้มจัดการด้วยนะจ๊ะ เดี๋ยวโทรคุยกันเด้อ
ปล.ยังไงไปทำบุญสัตว์พิการยังไงก็ 3 คนแล้ว ได้แก่ แอน ส้ม โบว์ ใครไปบ้างยกมือขึ้น ปลื้ม
ปลล.คนตั้งกระทู้มันอยากกินเอ็มเค งั้นตอนเย็นกินเอ็มเคกัน (ใครตั้งกระทู้ คนนั้นเลี้ยง)

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13