หน้า: 1 ... 52 53 54 55 56 57 58 [59] 60 61 62 63 64 65 66 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาร์ป โชว์ห่วย : อัพเดต photobook  (อ่าน 408511 ครั้ง)
ชอบโปสเตอร์มากๆ กรี๊ดดดดด
ติดเรื่องตัวอักษรสีกลืนกับพื้นหลังจริงๆ ด้วย
อีกอย่างตูเห็น PSL ทีไรก็กลัวทุกที (เหงื่อแตกพลั่ก)
ชาร์ปซื้อเขาแล้วชิมิ

อ้อ เลข ๕ ไทย ตรงด้านขวาของโปสเตอร์ยังสะบัดไม่กริบนะ มันยังมีหักๆ อยู่ ดัดอีกนิด

ตรงเลข ๕ ไทย ยังไม่กริ๊บจริงด้วย
พี่แอนสุดปลายใบยอดอ่อน  เจ๋ง

ถ้าพี่แอนไม่ทัก ก็ไม่ได้สังเกตเลยนะเนี่ย  โห

งานส่งอาจารย์เค้าคงไม่ว่าอะไรมั่งครับ  ฮือๆ~

มีสิทธิ์นะครับ อย่าทำเป็นเล่นไป
(ทางที่ดีเลิกใช้ไปเลยดีกว่า หรือไม่ก็ซื้อ DB เอา ถูกกว่าเยอะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับผม  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
การบ้านครับ ให้เอาฟอนต์มาตัดให้เป็นรูปต่างๆโดยกำหนดคอนเซป
ตอนนั้นอ่านกระทู้อะไรสักอย่างแล้วเห็นพี่ติ๊ก
ก็เลยเลือกคอนเซปห้องครัวครับ  กร๊าก

ของผมได้ฟอนต์ rockwell มาตัด
อันนี้เป้นแบบสเกตส่งอาจารย์ก่อน 20 แบบ
แล้วเดี๋ยวจะต้องมาจัดเป้นโปสเตอร์อีกที

พี่ติ๊กเป็นคิทเช่นไอด้อลของชาร์ปไปคนนึงแล้ว กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คิดถึงคุกกี้ชีสมากๆ  หยี
แต่ไม่มีคนพาไป  ฮือๆ~

RBJ แห่ง pixpros  อ๊าง~
ว่าจะวาดเรื่อยๆกับคอนเซปนี้ละ

การบ้านครับ ให้เอาฟอนต์มาตัดให้เป็นรูปต่างๆโดยกำหนดคอนเซป
ตอนนั้นอ่านกระทู้อะไรสักอย่างแล้วเห็นพี่ติ๊ก
ก็เลยเลือกคอนเซปห้องครัวครับ  กร๊าก

ของผมได้ฟอนต์ rockwell มาตัด
อันนี้เป้นแบบสเกตส่งอาจารย์ก่อน 20 แบบ
แล้วเดี๋ยวจะต้องมาจัดเป้นโปสเตอร์อีกที

ขอตู้เย็นเสบียงศึกด้วยครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลงแสดงงานละกัน ไม่ได้โพสรูปนานมากๆ

ลากเพื่อนไปถ่ายไฟที่ CTW ครับ

ชอบรูปแรก  ว้าววว

สาม สีหน้าเป็นธรรมชาติสุดละ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สวยทั้งหมด ชมจริงจัง กรี๊ดดดดด

รูปก่อนสุดท้ายอ่ะ

กาก
หน้า: 1 ... 52 53 54 55 56 57 58 [59] 60 61 62 63 64 65 66 ... 70