หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาร์ป โชว์ห่วย : อัพเดต photobook  (อ่าน 408508 ครั้ง)
สมัครเป็นลูกศิษย์ด้วยคนนะครับ  กรี๊ดดดดด
ที่ไหนก็ได้ แต่ไม่เอาสวนรถไฟนะ

รอว่างๆ ก่อนก็ได้ครับ ช่วงวันหยุดอะไรแบบนี้
ลากพี่อู๋ไป พี่โก้ไปด้วยนะ

เดี๋ยวผมไปเป็นลูกศิษย์ หมีโหด~

โอเค

สมัครเป็นลูกศิษย์ด้วยคนนะครับ  กรี๊ดดดดด

อย่าเลยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก) ผมยังไม่สามารถพอ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

สมัครไปยืนดูครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สมัคร เป็น ......... ค่ะ  กรี๊ดดดดด
ชอบใยแมงมุม

ไปด้วยคนนะครับถ้ามีทริป  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กรี๊ดดดดด หูว รูปสวยมากๆค่ะ

แต่เกลียดแมงมุมมาก  เอือม

ปล. ยังมีคนใช้ฟอนต์จั๊วด้วย  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
สมัครเป็นหัวหน้าพรรคพลัง ปชช ครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮาที่สุดละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก พึ่งย้อนขึ้นไปดูอีกรอบ
กรี๊ดดดดด หูว รูปสวยมากๆค่ะ

แต่เกลียดแมงมุมมาก  เอือม

ปล. ยังมีคนใช้ฟอนต์จั๊วด้วย  กรี๊ดดดดด

เจ๋ง ไม่เคยเปลี่ยนใจใช้ฟอนต์อื่นเลยแหละ

คิดว่าพี่ชาร์ปต้องถ่ายรูปสวยมานานละ
แต่เห็นไม่ค่อยโพสต์เท่าไหร่

และแล้วรูปก็สวยมากๆ จริงๆ ด้วย กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อยากได้รูปดาวกับเมฆแบบเต็มๆ จังเลยค่า
ถ้าไม่หวงขอได้มั้ยค้า กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะคะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รูปดาว 2 รูป ต้นฉบับกับเปลี่ยนฟ้าแล้ว  อืมมมมห์

กับ

ไหว้ ขอบคุณครับ
ตอนถ่ายชุดชาวนานี่ ตอนแรกที่ไปเค้าหลบกล้องหมดครับ ไม่กล้าสู้กล้อง
ต้องไปนั่งกับเค้าก่อนสักระยะแล้วค่อยลงมือ เหตุการณ์เร็วมากๆ จนแทบลืมวิธีปรับกล้อง+ปรับกล้องตามไม่ทัน
บางทีก็ใช้ช่วงเลนผิดช่วง กับผมไม่มีเลนวายเลย ( :05:เจ็บใจชะมัด)
ทั้งหมดนี้เพราะขาดประสบการณ์เพียวๆ  ฮือๆ~

ฮือๆ~ ซาบซึ้ง ขอบคุณครับ

รูปเมฆจากมือถืออะหรอ

หน้าแตก ดูแต่รูป เพิ่งเห็นว่าพี่แอนขอแล้ว

เมฆที่ถ่ายกะมือถืออะค่า

อร๊ายยยย +4 กรี๊ดดดดด เดี๋ยวคืนนี้ทยอยบวกให้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 70