หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเสนอไอเดีย (แตกหน่อ)  (อ่าน 47211 ครั้ง)
F0nt For You (ไม่ใช่ก๊อบม้ายยยย)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
กระทรวงพัฒนาฝีมือสาวก  อืมมมมห์

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Faye Fang Kawe
Fun Foo Fhaaaaah~~~~~  หื่น
ผมว่าพักเรื่องชื่อก่อนมั้ย

เห็นตอนที่ต่างๆจัดกิจกรรมวันพ่อกันละ ฟอนต์ก็เอากะเค้าด้วยมั้ย
ถือเป็นการประเดิม ศึกแรกห้องนี้ไปเลย

ขุนศึก

ศึกศิลป์

Today you , Tomorrow me.
ระเบียงฟอนต์

ฟอนต์สตูฯ

ห้องยุทธฟอนต์

ห้องเปิดกระโหลก

ห้องฟอนต์ลีก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เอาละครับ
ได้ชื่อดีแล้ว เอาชื่อนี้เลยละกัน

เอาเป็น ประลอง อย่างเดียว ก็โอเคนะ

แตกฟอง โชว์ของ ประลอง
เออ คล้องจองแฮะ คริคริ แถมได้ความหมายชัดเจนดีด้วย
งั้นต่อไปนี้ห้องนี้คือ "ห้องประลอง" นะครับ

+10 พี่โอ๋
+2 ชาร์ป (ในฐานะที่เฉียดๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ  ไหว้

แล้วเริ่มเแข่งอะไรดีอ่ะ

แข่งปั่น   หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอเค แข่งด้วย  อืมมมมห์
งั้นคงรู้ตัวผู้ชนะแล้วค่ะ  เหลือบ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

เสร็จแล้วหนึ่งรายการ  อืมมมมห์

ต่อไปแข่งกินจุ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

งั้นก็คงรู้ตัวผู้ชนะอีกแล้วแหละค่ะ เหลือบ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

เสร็จแล้วหนึ่งรายการ  อืมมมมห์

ต่อไปแข่งแฟนหล่อ  หมีโหด~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10