หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเสนอไอเดีย (แตกหน่อ)  (อ่าน 47204 ครั้ง)
ทีแรกตูก็คิดอันนี้ล่ะ กรี๊ดดดดด เพราะทุกคนนั่งเล่นคอมกันอยู่แล้ว
แต่พี่เดือนเอาชื่อ "ห้องจอมยุทธ์" มาแข่ง ชิ
(ซึ่งดูไปดูมาก็เชยทั้งคู่แหละครับ)
ชิ

สมองซีกขวา
ห้องซีกขวา
ห้องแข่ง
ห้องขัน
ฟ๐นต์ตี้ แฟนตาเซีย หมีโหด~
ห้องเทพ
ห้องนอน
ห้องจุติ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เห็นด้วยกับพี่กัม FFF
สมมุติว่า พี่กัมชนะ ก็เป็น

พี่กัม FFF1  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอเป๋ออกจากเรื่องชื่อหน่อยครับ ผมสนใจประเด็นนี้น่ะ

เว้นแต่ตั้งจู๋โพสต์งานแบบซีเรียส วิจารณ์ถึงพริกถึงขิง อันนี้ค่อยว่ากัน เจ๋ง

อยากได้ตรงนี้มากกว่ารางวัลอีกครับ
ไม่รู้ว่า smf มันทำระบบที่ให้คนอื่น reply ลงไปใน comment เราอีกต่อหนึ่งได้หรือเปล่า
เช่นในกระจู๋ส่งงาน จะมีแค่ comment ส่งงานเท่านั้น ใครจะ comment งาน ให้ reply ลงไปใน comment นั้นๆ
จะได้เป็นระเบียบด้วย อ่านง่ายด้วย แล้วก็ไม่ต้องกดแอบอ้างชิ้นงานเพื่อ comment ซึ่งบางทีมันไปคั่นชิ้นงานของคนอื่นที่ส่งทำให้เสียจังหวะการ comment ของงานอื่นด้วยครับ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
จริงๆ แล้วถ้าไปหาตัวเสริมมันก็คงมีแหละ
แต่จากพฤติกรรมการใช้งาน คืออ่านไล่ลงมาเรื่อยๆ เนี่ย (เก็บดาว)
มันไม่ค่อยเอื้อกับวิธีนี้แฮะ หมีโหด~

ยังไงแอบอ้างก็ดีนะ ตูว่าไม่ขัดเท่าไหร่ กดอ่านง่ายตอนปั่นด้วย ยิ้มน่ารัก

แต่ก็ขอบคุณสำหรับไอเดีย+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอเป๋ออกจากเรื่องชื่อหน่อยครับ ผมสนใจประเด็นนี้น่ะ

อยากได้ตรงนี้มากกว่ารางวัลอีกครับ
ไม่รู้ว่า smf มันทำระบบที่ให้คนอื่น reply ลงไปใน comment เราอีกต่อหนึ่งได้หรือเปล่า
เช่นในกระจู๋ส่งงาน จะมีแค่ comment ส่งงานเท่านั้น ใครจะ comment งาน ให้ reply ลงไปใน comment นั้นๆ
จะได้เป็นระเบียบด้วย อ่านง่ายด้วย แล้วก็ไม่ต้องกดแอบอ้างชิ้นงานเพื่อ comment ซึ่งบางทีมันไปคั่นชิ้นงานของคนอื่นที่ส่งทำให้เสียจังหวะการ comment ของงานอื่นด้วยครับ

แบบที่พี่ปูนว่านี่ รู้สึกว่ามัลติพลาย ทำได้นะครับ

คิดเล่นๆนะ ทำมัลติพลาย กลุ่มฟ๐นต์ แล้วเอางานพวกนี้ไปโพสมั้ย
ในฟอนต์คนที่เล่นมัลติพลาย ก็เยอะพอดู

เอ่อจริง ลืมนึกถึงเรื่องดาวไปเลย  เฮ้ย!?

ส่วน multiply ผมว่าอย่าเลย ขี้เกียดสมัครเพิ่มแหละ  ฮิ้ววว

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อืมๆ ถ้าทำแบบนั้นด้วยวุ่นวายน่าดู  อืมมมมห์

คล้ายๆกับระบบ ฟอรั่มของdrupal ล่ะมั้งนี่
มันจะลำบากอย่างนึง สำหรับคนที่ตามมาอ่านช้า
ลำดับเรื่องกันลำบากเลยแหล่ะครับ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

อันนั้นมันเลือกการเรียงความเห็นได้นิครับว่าจะเรียงตามเวลาหรือจะเรียงตามความเห็นที่มีคนตอบ

งบน้อย
มาเสนอชื่อเพิ่ม

เรือนจำ(ลอง)

โรงงานสมอง

อันนั้นมันเลือกการเรียงความเห็นได้นิครับว่าจะเรียงตามเวลาหรือจะเรียงตามความเห็นที่มีคนตอบ

งั้นผมคงเข้าใจผิดแล้วครับ
แสดงว่า smf แบบที่พูดถึงนี่คือ
แทรกเข้าไปใน คอมเมนท์ที่มีงานอยู่เลยเหรอครับ งง

สุดยอดครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ห้องฝีมือ

กินรอบวง
ห้องหอ รอรัก  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ห้อง ห้อง โบ๋ววว  ปลื้ม

F0nt FUN fun (โจอี้บอย) หมีโหด~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10