หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็กลับมาแล้ว ก๊ากๆๆ  (อ่าน 24780 ครั้ง)

หูย มุก  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior

มุก ซึ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เหลือบ

Las Noches Rubicundior

เกย์เม้ม  อุ๊บ ซึ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไรเอไร มามุกซึ อุ๊บซึ

ต้องมุกส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺ หรือ อุ๊บส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺส์ฺ กรี๊ดดดดด

แหม  ถ้าเอมาทันไม่แป๊กแล้วนะเนี้ย  อืมมมมห์

ต้องเปลี่ยนทุกหกเดือนนะจ๊ะ  อืมมมมห์
พึ่งเข้าใจ  ฮือๆ~

เพราะเฟรินส์ เลยไม่มีใครต่อชื่อเพลงเลย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมก็มาลาทุกๆคนครับ ผมทนสภาพแบบนี้ต่อไปไม่ไหวอีกแล้วครับ
มันทั้งทรมาน อึดอัด สุดจะทานทนได้
ส่วนสาเหตุผมคงไม่บอกนะครับ ให้มันหายไปพร้อมกับผมนะครับ   เศร้า

ไปขี้ก่อนนะครับ ใครเข้าต่อฝากกดด้วย   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วทำไมไม่กดเองหา  โวย
เผื่อมีคนหิว  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอ๊า ยังไม่ไปอีก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้อ รอกินเรอะ  เกย์แอบ

อย่างนี้ นี้เอง  เกย์แอบ

ในที่สุดก็กลับมาแล้ว แอร๊ยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอโทษที่ไม่เหลือเผื่อทุกคนครับ พอดีหิวมาก  เศร้า

ขี้ กึ๋ยๆ เอ้ย...ไม่ใช่

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

หน้า: 1 2 [3] 4 5