หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: TSD e-Mag เล่ม 2  (อ่าน 15705 ครั้ง)
สวัสดีทุกท่านครับ และขอขอบคุณในทุกน้ำใจที่ได้กรุณาแนะนำความเห็นดีๆ และเป็นประโยชน์ต่อ TSD e-Magazine
เป็นอย่างมาก เราจะต้องนำไปพัฒนาแน่นอน เรายังต้องลองผิดลองถูกอีกมาก เพราะข้อมูลและเนื้อหามีมากจริงๆ
และสารพัดวิธีที่เราจะพยายามคิดเพื่อให้เป็นประโยชน์ต่อผู้อ่านมากที่สุด

ขอให้ช่วยแนะนำกันอีกนะครับ...เราจะได้นำไปปรับปรุงกันต่อไป
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้ำใจและไมตรีแบบพี่น้องคนไทยด้วยกัน ถ้าทาง f0nt.com มีอะไรให้เราช่วยประชาสัมพันธ์
ขอให้บอกกันมาได้นะครับ
tsdmag@tsdmag.com

ปล. -ผมเข้ามาอ่านตั้งแต่ข้อความแรกและทุกๆ ข้อความครับ แต่ตอบคุณ Annkemon ไม่ทัน ต้องขอโทษด้วยครับ...
ส่วนคุณ iannnnn เราเห็นชื่อสมัครสมาชิกตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว และมั่นใจว่าต้องใช่ iannnnn คนดังแน่ๆ ดีใจครับที่ให้เกียรติเราทุกคนเลย

ขอบคุณครับ. ไหว้

ในทุกๆ วัน ความเที่ยงมีแค่วินาทีเดียว
ปล. -ผมเข้ามาอ่านตั้งแต่ข้อความแรกและทุกๆ ข้อความครับ แต่ตอบคุณ Annkemon ไม่ทัน ต้องขอโทษด้วยครับ...
ไม่เป็นไรค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณที่ผลิตงานดีๆมาให้อ่านนะคะ   ไหว้

อ่านแล้วสุดยอด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชิมแล้ว  เยี่ยมจริงๆ  อ่านแล้วเข้าใจง่ายอย่างนี้  ลุงชอบครับ   เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เข้าไปอ่านมาแล้วครับ ถูกใจ๊ถูกใจ ขอบคุณที่ทำหนังสือดีๆมาให้ได้อ่านครับ
โหลดมาอ่านแล้วค่ะ

ได้ความรู้เรื่องการถ่ายรูปเยอะแยะเลย
ถึงแม้ว่าตอนนี้จะยังใช้กล้องกิ๊กก๊อกที่ไม่ต้องปรับอะไรเลย  เศร้า
แ่ต่ก็ทำให้เข้าใจเรื่องการถ่ายรูปต่างๆได้ดีเลย

ชอบรูปต่างๆในหนังสือด้วย
สวยๆทั้งนั้น  กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อ่านเชียร์หลีดเดอร์แล้วครับ สุดยอด
 กร๊าก

ปล. หน้าสุดท้ายมี bug นะครับ (เหมือนว่าทำไม่ครบคู่มันเลยแอบโผล่ตอนจบหน้านิดนึงน่ะครับ)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อ่านเชียร์หลีดเดอร์แล้วครับ สุดยอด
 กร๊าก

ปล. หน้าสุดท้ายมี bug นะครับ (เหมือนว่าทำไม่ครบคู่มันเลยแอบโผล่ตอนจบหน้านิดนึงน่ะครับ)

สงกะสัยคนทำอาจจะง่วงครับ อดนอนมาหลายชม. หน้ามึน
เล่ม 3 ก็จะมีเชียรืลีดเดอร์ของธรรมศาสตร์บ้างล่ะครับ...โปรดติดตาม (อิอิ)

ขอบคุณสำหรับรายงาน bug ครับ.

ในทุกๆ วัน ความเที่ยงมีแค่วินาทีเดียว
 ผมก็ตามอ่านมาสองเล่มแล้วครับ ชอบความรู้เกี่ยวกับ Bit Depth มากครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เล่มสี่มาแล้วจ้ะ กำลังโหลด ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้
กำลังโหลด เล่ม 3 ฉบับเดือนธันวา
และเล่ม 4 ค่ะ

รอมาตั้งนาน
ขอบคุณค่ะพี่แอน

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เพิ่งอ่านจบตะกี้ เล่มนี้ลงตัวด้านการออกแบบมากๆ เลย ยิ้มน่ารัก
เนื้อหาก็โดนอีกแล้ว (โดนทุกเล่มแหละ) เสียดายเรื่องไวท์บาลานซ์น้อยไปหน๊อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อืมมมมห์ ตอนนี้มีถึงเล่ม 8 แล้ว ยังไงอย่าลืมตามไปดาวโหลดกันนะครับ ขอบคุณครับ ไหว้

http://www.tsdmag.com/forum/index.php?board=25.0

โหลดเรียบร้อยแล้วครับ
ติดตามตั้งแต่เล่มแรกเลย   อืมมมมห์

หน้า: 1 [2]