หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกทาส  (อ่าน 13021 ครั้ง)
อยากรู้ว่าร.5เลิกทาสโดยวิธีใด  เอาแบบละเอียดๆนะครับ(ใช้พรุ่งนี้)
ผมหามานานแล้วอะครับ มันบอกแต่ว่าแบบค่อยเป็นค่อยไป แต่ผมไม่รู้ว่ายังไง ยังไงถ้ามีคนรู้ก็บอกด้วยนะครับ

Life is like a box of choclates.
th.wikipedia.org/wiki/การเลิกทาส

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เข้าไปดูแล้วครับ แต่ต้องการละเอียดกว่านี้มากเลยครับ(ต้องเอาไปแต่งบทละคร)

Life is like a box of choclates.

ลองไปหาตามร้านหนังสือด้วยดีไหม

Las Noches Rubicundior
ท่าทางจะไม่รอด

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เอ ใจดีนะนี่ อืมมมมห์

ปั่นเฉยๆ น่ะครับ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โคล่าส่งงานไม่ทันแน่ๆเลย
เพราะผมก็ไม่รู้  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เด็กสมัยนี้ดีเนอะ....เวลามีการบ้านก็มาขอให้คนในบอร์ดช่วย

หาอ่านเพิ่มเติมเอาหนังสือสิคะ ลงทุนหน่อย  ไม่ใช่มาถาม พี่ ๆ ในบอร์ด

นี่คิดอยู่ว่าถ้าหาไม่ได้ ก็คงมาให้พวกพี่แต่งบทละครให้ใช่ไม๊คะ 

เลวยั้นเงา
เด็กสมัยนี้ดีเนอะ....เวลามีการบ้านก็มาขอให้คนในบอร์ดช่วย

หาอ่านเพิ่มเติมเอาหนังสือสิคะ ลงทุนหน่อย  ไม่ใช่มาถาม พี่ ๆ ในบอร์ด

นี่คิดอยู่ว่าถ้าหาไม่ได้ ก็คงมาให้พวกพี่แต่งบทละครให้ใช่ไม๊คะ 

แหมไม่เจอนัท นานเลย
ทักเฉยๆ ไม่เกี่ยวกะเลิกทาส อืมมมมห์

อืมมมมห์ ค่ะพี่ระจัน  คิดถึงพี่ระจันเหมือนกันค่ะ 

เลวยั้นเงา
อืมมมมห์ ค่ะพี่ระจัน  คิดถึงพี่ระจันเหมือนกันค่ะ 

อาฮะ
ปากหวานนี่นา (อิอิ)

อืมมมมห์  ไม่หวานค่ะ แต่โคตรจริงใจ

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ปั่นได้แล้วใช่ไหมนี่

ทาสเขาเลิกไปนานแล้วนี่นาเนอะ

เออนัตส์
จะบอกว่าพี่ชอบรูปที่แอน เอามาทำ ผ่างมากกกกกกกกกส์

อืมมมมห์

ฮือๆ~  ขอบคุณค่ะ ไอ้ตาลก็ชอบค่ะ

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3