หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: I LUV GRAFFITI  (อ่าน 14599 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด  แต่ละอันสวยสะดุดตามาก

ง่ะ แต่ว่าตรงเป้ามันเหมือนเปียกจริงๆ

ดูแต่เป้า คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มองเป้า เป้ามอง
ขอให้รักเป้าน้อยๆ แต่รักนานๆ  เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ช่างสรรหารูปมาแต่หนไหน ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วิญญาณจักรีเข้าสิงครับ

อืมมมมห์
ไม่รู้จักอ้ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จริงๆแล้วแปะอยู่ที่ข้างฝาบ้านพี่กั๊มส์ใช่มั้ย  ลันล้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ในกระเป๋าตัง ต่างหาก  คริคริ

เอาท์ เป๋แล้ว  โวย
 กรี๊ดดดดด ชอบนะ เมื่อก่อนตรงพระโขนงกับอ่อนนุชเพียบเลย

ฮือๆ~ โดนทุบเป็นคอนโดกับตลาดนัดหมดแล้ว

พนักงานบริษัท.
น่ากินมากค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดงกราฟที่ห้วยขวางนั่น อยากแวะถ่ายรูปมากเลยนะ สวยมากเลย กรี๊ดดดดด

ยังมีที่แถวๆ แยกอรุณอมรินทร์อีก
อยู่แถวนั้นมาสี่ห้าปีไม่เคยแวะไปถ่ายเลย

เคยไปพ่นตรงนั้นด้วย ไม่ใช่ว่าชอบ จริงๆไม่ชอบด้วยซ้ำ เหม็น
แค่ตามๆเพื่อนไปหาอะไรฮาๆทำเฉยๆ
อยู่ได้ไม่กี่วันก็โดนบอม(หมายถึงพ่นทับ)

I ROCK , THEREFORE I AM
ป้าแป้งครับ ผมก็อยากเป็นพิธีกรในช่อง จี-สแควร์ มั่งอ่ะครับต้องทำยังไง
ป.ล. ผมก็มีความรู้ทางด้านเกมพอสมควรนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตอบพลัม
เค้าเพิ่งจัดประกวดจีเจเสริชไปเองอ่ะ คือประมาณว่า ค้นหาพิธีกรหน้าใหม่ไรเงี๊ยะ เด็กพวกนี้ก็มาจากโครงการนั้นนะ
แต่จีเจกลุ่มแรกๆเนี่ยมาจากคนที่รู้จักๆแนะนำให้เค้ามาเทสกับพวกโปรดิวซ์เซอร์เอง อย่างน้องฝ้าย(ชิคชาแนล)ป้าก็ดึงมาให้ลองเป็นพิธีกรที่นี่เหมือนกัน ตอนนั้นไปรู้จักที่มิตติ้งถาปัตย์ แล้วไม่รู้ว่าน้องเค้าเป็นพิธีกรที่ชิคอยู่แล้วน่ะ เลยชวนๆมา

เงินไม่เยอะนะพลัม เป็นสถาปนิคเงินดีกว่าเยอะ ว่าแต่สนใจอยากเป็นผู้ร่วมรายการป่ะล่ะ แบบมาแข่งขันเล่นเกมส์อะไรเงี๊ยะ ถ้าอย่างนั้นน่ะ จัดให้ง่ายๆเลย ชอบเล่นเกมแนวไหนอ่ะ

ตอบน้องหมี
ที่น่ากินเนี่ย พี่เป้า หรือว่าลายกำแพงจ้ะ  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2007, 14:59 น. โดย แป้งหวาน ปานน้ำผึ้ง » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ผมอยากเป็นดาราครับ  หมีโหด~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 [2] 3