หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: I LUV GRAFFITI  (อ่าน 14590 ครั้ง)
ไม่รู้ว่าจะละโว้มั้ย หรือมีใครตั้งแล้วยัง ตั้งถูกห้องรึเปล่า ไม่แน่ใจ เรื่องพวกนี้ปล่อยเป็นหน้าที่ยักษ์แล้วกันนะ  คริคริ

อันเนื่องมาจาก ต้องไปถ่ายภาพนิ่งให้กับออฟฟิศ แล้วก็เลยไปถ่ายนอกสถานที่กันที่ห้วยขวาง
ก็ว่าสวยดี เลยเอารูปมาฝากนะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

หมดแล้วจ้า ถ้าเจออะไรสวยๆอีกเดี๋ยวจะเอามาฝากอีกนะ

ยิ้มน่ารัก เอาเป็นฉากหลังถ่ายรูปแนวๆได้เลยครับ หานางแบบ นายแบบวัยรุ่นหน่อย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เขาพ่นกันสวยๆ ในห้วยขวาง ฮี่...

ดงกราฟที่ห้วยขวางนั่น อยากแวะถ่ายรูปมากเลยนะ สวยมากเลย กรี๊ดดดดด

ยังมีที่แถวๆ แยกอรุณอมรินทร์อีก
อยู่แถวนั้นมาสี่ห้าปีไม่เคยแวะไปถ่ายเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยเท่มากเลย  เจ๋ง
ผมเคยเห็นบนตึกร้างแถวๆแพลินจิตก็มีครับ
ใกล้ๆ แยกเกษตรก็มีนะ ตรงฝั่งเกษตร-นวมินทร์
แต่เห็นแล้วไม่ค่อยกล้าเข้าไป มันรก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไม่รกอย่างเดียวนะครับ ยังร้างและเปลี่ยวด้วย(ถ้ามาตอนค่ำๆ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยิ้มน่ารัก เอาเป็นฉากหลังถ่ายรูปแนวๆได้เลยครับ หานางแบบ นายแบบวัยรุ่นหน่อย

ถูกต้องนะค๊าบบบ ไปถ่ายประมาณนี้แหละ

ที่บ้านน้องเค้า น้ำท่วม ข้างเดียวเหรอเนี่ย  เศร้า
เปล่าหรอก ร้านตัดกางเกงเขาผ้าหมด

แต่คนที่กระโดดนี่ ฉี่ราดกางเกงนะ ดูสิ เป้าเปียกเชียว
มันเป็นเงาพี่กัมส์  อี๋~  ดูอะไรกันเนี่ย แหมมมมมมม

หน้า: [1] 2 3