หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 44

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสต์รูปตามโจทย์  (อ่าน 229524 ครั้ง)
เวลาฆ่าคนได้จริงๆนะครับ ยืนยันจากรูป
ขี้งอกออกมาเป็นกล้องได้ด้วย ไงจ๊ะ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย  ไหนกล้อง  

อ๋อเจอแล้ว ทำไมมันเล็กขนาดนั้นละเนี่ย    เล็กมากนะครับ   โธ่น่าสมสาร เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก ดูกี่ทีก็ฮารูปนี้

แอ๊คท่าได้สุดๆ มาก

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ
 หมีโหด~

ถ่ายตัวเองรอระหว่างหมีเล็กไปอึค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๋อเจอแล้ว ทำไมมันเล็กขนาดนั้นละเนี่ย    เล็กมากนะครับ   โธ่น่าสมสาร เศร้า

มันโดนอย่างอื่นเบียดบัง ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าดูดีๆในโถส้วม จะมีอารยะธรรมของหมีอยู่ด้วยนะ
เอ้ย ประตูส้วมเจ๋ง สีสดดี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ส้วมที่ร้านเดรี่ควีน สาขาเกษตรค่า  เกย์ออก

ปล. อรไม่ได้อึนะพี่กัม  ชิ

แหยะ มิน่าล่ะสะอาดเชียว
แค่ไปแวะกิน..

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดี๋ยวอรก้ดพสรูปตัวเองแบบนันสต๊อปเรยนิ  อืมมมมห์

ใจเย็นๆ พิมพ์ช้าๆ สิ อี๋~

เดี๋ยวอรก้ดพสรูปตัวเองแบบนันสต๊อปเรยนิ  อืมมมมห์

เดี๋ยวอรก็โพสรูปตัวเองแบบนันสต๊อปเรยนิ  อืมมมมห์

ฮือๆ~ ซอด้วง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 44