หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า อยากโพสต์อะไรก็มาเลย -_-'  (อ่าน 51403 ครั้ง)
 เอือม  เอ๊ะ   ตูเปลี่ยนคนด่าดีกว่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แล้วตอนกลางวัน  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เพิ่งกลับไปอ่านละเีอียด ๆ +แจ๊กกี้ +เจ๊กัมส์ +พี่โอ๋
+ ให้ถ้วนทั่ว  เกย์ออก

ตัดกันไปเซ่ หน้าน่ะ  ฮือๆ~

จะให้ตัดข้างหลังไหมหล่ะคะ  เกย์แอบ

ตัดไปทั้งตัวก็ดีนะ เผื่อผอม  อืมมมมห์
ตัดหัวก็ อยู่แล้ว  เจ๋ง
ตัดหัวก็ อยู่แล้ว  เจ๋ง

ยิ้มเหี้ยมเกรียม
ยุติปัญหาอย่างสันติวิธีนะคะ  กรี๊ดดดดด

ทำใจให้กว้าง รับฟังความคิดเห็นของผู้อื่นบ้าง
จะทำหรือไม่นั้นก็อยู่ที่พื้นฐานของตัวเองแล้วหล่ะค่ะ

กำลังวัยเบญจเพสเลย  เกย์ออก (เกี่ยวไหม)

แปลกที่แปลกทาง ก็ต้องปรับตัวและควรมีมนุษยสัมพันธ์บ้าง

โหด แต่พอดีนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ใจเย็นครับ คุณข้าว
ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ก็ยังอยู่ในช่วงที่พี่ๆ ในบอร์ด ตีๆ ตบๆ ให้เข้ากรอบของบอร์ดนี้อยู่เหมือนกัน
ผมยังอยู่ได้เลย และผมก็เชื่อว่า คุณก็อยู่ได้ เชื่อผมสิ เจ๋ง
ใจเย็นๆ ครับ สูดลมหายใจเข้าลึกๆ อารมณ์เย็นกว่านี้แล้วค่อยเข้ามาโพสหรือมาตอบใหม่ครับ ปลื้ม

ใจเย็นครับ คุณข้าว
ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ก็ยังอยู่ในช่วงที่พี่ๆ ในบอร์ด ตีๆ ตบๆ ให้เข้ากรอบของบอร์ดนี้อยู่เหมือนกัน
ผมยังอยู่ได้เลย และผมก็เชื่อว่า คุณก็อยู่ได้ เชื่อผมสิ เจ๋ง
ใจเย็นๆ ครับ สูดลมหายใจเข้าลึกๆ อารมณ์เย็นกว่านี้แล้วค่อยเข้ามาโพสหรือมาตอบใหม่ครับ ปลื้ม

พูดดี + ให้  เกย์ออก
แต่ถ้าสูดหายใจลึกๆ ต้องออกจมูกด้วยนะครับ อย่าออกตูด
คำถามนี้สุภาพเหรอค่ะ หรือว่าคุณสามารถนอนในห้องส้วมได้? ขี้กลางห้องอาหารได้?

ฉันใดก็ฉันนั้นอะค่ะ
นอนในห้องส้วมไดขี้กลางห้องอาหารได้?มันตัวอะไรละค่ะ คำถามนี้สุภาพข้าวก่อนเหรอ

ถ้าอ่านให้ดีเปิดใจเป็นกลาง

น้องเดือน.เค้ากำลังถามแบบเปรียบเทียบ

ซึ่งโยงไปถึงเรื่องการโพสไม่ถูกกระจู๋ค่ะ

เหมือนมีจู๋โพสเพลง แต่ไม่โพส มาโพสในแตกฟอง

เหมือนกับแทนที่จะนอนในห้องนอน ดันไปนอนในห้องส้วม

นั่นล่ะค่ะ ประเด็นที่น้องเค้าต้องการจะบอก

อนึ่ง น้องเค้าถามว่า "หรือว่าคุณสามารถนอนในห้องส้วมได้? ขี้กลางห้องอาหารได้?"

นั่นคือคำถาม ไม่ใช่การกล่าวหา และตาล.ไม่คิดว่า คำถามนี้มันหยาบคาย

เท่ากับการที่คุณโต้ตอบน้องเค้าด้วยการใส่ยศนำหน้าว่า E รึ อี ในภาษาไทยค่ะ

บอร์ดนี้เสรีจริง แต่เสรี+ปัญญาชนค่ะ

:46:อยากด่าว่าตาล.เกรียนก็เชิญ ตาล.เห็นว่าน้องเค้าทำถูก

ปกป้องน้องคงไม่ผิด

25 แล้ว อายุมากกว่าน้องๆในนี้เกือบครึ่งนะคะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

เพราะพี่กัมห์ชอบ  หมีโหด~

หนูก็เป็นเด็กใหม่ค่ะ คุณพี่ข้าว
แต่หนูก็อยู่ในกรอบจารีต ประเพณี ที่ดีงาม  กรี๊ดดดดด

หรือจะให้ พี่ด่าเหมือนเมื่อก่อนดีล่ะ?

แบบในหยาบคายอ่ะเหรอ  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13