หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า อยากโพสต์อะไรก็มาเลย -_-'  (อ่าน 51411 ครั้ง)
แต่จำได้ว่ามีคนนึง ใช้แสร๋ดกับพี่ตั้งแต่แซวครั้งแรกเลยนะ  กร๊าก

ฟักจริงๆ
ผมว่านะคุณเดือน ว่าแรงไปคำเปรียบอย่างอื่นมีตั้งเยอะ(จริงมะ) ส่วนคุณข้าวก็ใจร้อนเกินไปต้องรู้จักคำว่าสังคม(บอร์ด)นะ

ผมก็แค่คนผ่านมาครับ  ไหว้
ฟักทอง เจ๋ง

//ตัดหน้า

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
25 แล้ว  ไม่พอใจอะไรก็ด่า เหรอครับ   

ผมว่า ไอ้คำถามนั่น ถ้าคุณลองเอามาคิดแล้วปรับตัว หรืออ่านกติกาซะบ้างก็ จะรุ้ได้ เว็บบอร์ดแห่งนี้
เขามีสัดส่วนมีกฏระเบียบเพื่อให้เขาถึงข้อมูล ได้ง่าย     ถ้า ไม่เคารพกฏ การตำหนิ ผมเห็นเป็นเรื่องสมควร 
และถ้ายังรั้น ไม่อ่านกติกา ยังแสดงความประพฤตินั้นๆต่อ จน เพื่อนร่วมสังคมรู้สึกไม่พอ ใจ ติเตือนด้วยคำที่คุณเห็นว่า
 มันรุนแรงซึ่ง รุนแรงของคุณคนเดียว เป็นเพราะคุณไม่ได้อ่าน  ตัวบทกฏระเบียบของสังคมนี้อย่างจริงๆ คุณจึงคิดไปเองว่า
คำนี้หรือประโยคในการติเตือนนั้นมันหยาบคายนักหนา ทั้งที่ผม เห็นว่า คุณโดนแค่นี้ ยังน้อยกว่าคนอื่นที่ เคยทำอย่างคุณซะอีก

ส่วนในเมื่อคุณเลือกวิธีการแก้ปัญหาด้วยการด่ากลับด้วยคำที่หยาบคาย แสดงพฤติกรรม ที่น่ารังเกียจ 
นั่นก็แสดงให้เห็นแล้วว่าคุณไม่ยอมรับกติกาของสังคมนี้  ถึงแม้ว่าคุณจะบอกว่าคุณผิดแต่ไม่ยอมก้มหน้าก้มตารับชะตากรรมที่คุณก่อเอาไว้ 
 ผมจึงบอกได้แค่นี้  ถ้าคิดว่าทั้งหมดที่ผมพิมพ์ ตำหนิคุณไปเป็นเรื่องที่หยาบคายเหมือนกันก็ใช้วิธีเดิมๆ ตอบกลับมาได้ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กระทู้ดุเดือดในรอบหลายเดือน  อืมมมมห์

เกย์ออก

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
งั้นก็ต้มมาม่าได้แล้วล่ะซิ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คนละเดือด   หมีโหด~

งั้นขอชงกาแฟซักแก้วนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
โอ๊ยโย๋ หายไปแป๊บเดียวกลับมากลายเป็นกระจู๋เดือดไปเลย  เหวอ
ใจเย็นๆกันหน่อยเฮ้ย แค่วันจันทร์ต้องทำงาน แค่เนี้ย~~~~
วันอังคาร พุธ พฤหัส - เสาร์ อาทิตย์ก็ต้องทำนะเจ๊  เกย์ออก
ไม่ยงไม่เย็นมันแล้วครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ว๊ายยยยยยย พวกนี้ ทำงานวันธรรมดา  คริคริ

ตูสิ ทำทุกวั๊นนนน  ปลื้ม

ไม่ยงไม่เย็นมันแล้วครับ 

อ่ะๆ เีดี๋ยวพาไปกิน อากิโยชิ  ปลื้ม
สุ้ผมก็ไม่ได้ ทำทุกคืน  หมีโหด~

จักรีเก่งหว่ะทำทุกคืน ตูได้ อาทิตย์ละสอง เอง ไม่ไหว แก่แล้ว  เกย์ออก เจ็บตูดด้วย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13