หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกของผม  (อ่าน 7104 ครั้ง)
ฟอนต์ TN_KAIKIA
ฟอนต์แรกในชีวิตเลยครับ พึ่งทำ+แก้เสร็จหมาดๆเลยครับเอามาลงให้ติชม
ฝากทุกคนชี้แนะด้วยครับ ถ้ามีข้อผิดพลาดตรงไหนผมจะได้รีบไปแก้ไขปรับปรุง
ขอบคุณมากๆเลยครับ  อืมมมมห์

กรี๊ดดดดด เป็นธรรมชาติมากครับ ลายมือเราคล้ายกันด้วย
ไหนลองเอามาเขียนอะไรยาวๆ สิครับ จะได้ดูออกว่ายังมีจุดตำหนิตรงไหน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โห พี่แอนตอบเร็วมาก ตกใจๆ
เดี๋ยวผมไปเขียนมาให้ดูครับ  อืมมมมห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2007, 00:13 น. โดย " แ ท น " » บันทึกการเข้า
อยากทำเป็นมั่งอ่ะ

กร๊าก ชอบแฮะ น่ารักดีครับ

ชอบไปแล้วง่ะ ทำไงดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จีบเลยค่ะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ชอบต้องให้แม่มาขอ ใช่ซี้~
 อืมมมมห์
ฟอนต์ TN_KAIKIA
ฟอนต์แรกในชีวิตเลยครับ พึ่งทำ+แก้เสร็จหมาดๆเลยครับเอามาลงให้ติชม
ฝากทุกคนชี้แนะด้วยครับ ถ้ามีข้อผิดพลาดตรงไหนผมจะได้รีบไปแก้ไขปรับปรุง
ขอบคุณมากๆเลยครับ  อืมมมมห์

ทำตัวทดลองพิมพ์มาให้ร่วมทดลองกันครับ
แต่ทำไมในแฟลชสระมันลอยหว่า งง

<a href="http://img2.f0nt.com/flash/27c2b03f1a66f85420c07d9054209572.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/27c2b03f1a66f85420c07d9054209572.swf</a>

ทำเสร็จตอนกลางวันๆ แต่นั่งหาที่ฝากไฟล์แฟลชยันค่ำ(เที่ยงคืนนี่ไม่ค่ำแล้ว)เลย  อืมมมมห์

เฮ้ย เฮ้ย!? ผมกดผิดจากแก้ไขเป็นแอบอ้าง
ขอโทษจริงๆครับ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ย. 2007, 19:00 น. โดย " แ ท น " » บันทึกการเข้า
ตัวอักษรบางตัว มันหนาบางไม่เท่ากัน ซึ่งจ๊าบครับ

แต่ลองกดตัว f มันบ๊างบางอ่ะครับ
บางจริงๆด้วยแฮะ
ขอบคุณมากครับ อืมมมมห์

เลยแก้ตัวแอลมาด้วยอีกตัวด้วยครับ

เลข 2
เวลาเอามาใช้จริง อาจต้องปรับช่องไฟด้านหลังเข้ามาอีกนิดครับ
ไม่เชื่อลองพิมพ์เลขเยอะๆ ดู มันจะแหว่งช่องไฟแปลกๆ

น่ารักดีค่ะ ลองพิมพ์เล่นดูแล้ว ชอบๆ  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
น่ารักดีค่ะ ลองพิมพ์เล่นดูแล้ว ชอบๆ  เจ๋ง

ขอบคุณมากเลยครับ  อืมมมมห์

ผมลองดูแล้วมันก็เป็นแบบที่พี่แอนว่าจริงๆ ฮ่าๆ
เลยลองแก้เลข3กับ5มาด้วยเลย

แก้มาแล้วครับ เลยลองปรับระยะห่างตัวเลขมานิดหน่อยด้วยครับ  อืมมมมห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2007, 09:45 น. โดย " แ ท น " » บันทึกการเข้า
เลข 4 บางไปแฮะ     เลข 5 ขออวบอีกนิดนึง

ดูแล้ว 4 กับ 5 ยังแตกต่างจาก ตัวที่เหลือน่ะครับ
 อืมมมมห์ รอใช้  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: [1]