หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: อนุบาลงาน ActionSctipt  (อ่าน 311070 ครั้ง)
กร๊าก น้าแอ๊ด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก น้าแอ๊ด

ห่ะ ห่ะ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก  แฮ่ๆ
 ผมทำอะไรผิดไปรึเปล่า   เศร้า

์NY Together
:46:กราบงามๆ ตรงหว่างอกแม่ยกซักที ฮี่ๆ มิได้เข้ามาไม่นาน วิทยาของท่านอาจารย์มากมายเสียจิง ข้าคงต้องขอเวลาย้อนหลังและเก็บเกี่ยวซักชั่วครู่ชั่วยามดอก จึงจะตามเด็กนักเีรียนคนอื่นเขาทัน  เกย์แอบ

G L O B A L  W A R M I N G
                 ช่ ว ย ล ด ภ า ว ะ โ ล ก ร้ อ น ด้ ว ย มื อ คุ ณ
เยี่ยมครับ

รู้สึกจะไม่ใช่อนุบาลแระจริงๆด้วย  ง่ะ

ข้ามขั้นไปมัธยมเลย

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
as3

เวลาผมคลิกที่ button
ผมหาที่ใส่ getURL ไม่เจอครับมันไม่ให้ใส่  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
as3
รู้สึกว่าจะใส่ script ที่ปุ่มไม่ได้แล้วนะครับ
ต้องประกาศจากเฟรมเลย
.
.
.
.
หรือว่าได้ ชักไม่มั่นใจ  หมีโหด~

as3
รู้สึกว่าจะใส่ script ที่ปุ่มไม่ได้แล้วนะครับ
ต้องประกาศจากเฟรมเลย
.
.
.
.
หรือว่าได้ ชักไม่มั่นใจ  หมีโหด~

มายก๊อด อ๊ากกกกก
ทำไมมันยากอย่างงี้
ใส่ที่ปุ่มมันหนักครับ
การอ้างถึงตัวแปรก็ไม่สากลโลก
จึงเปลี่ยนมาประกาศเป็น function กันให้หมดทั้งมวล
ใส่ที่ปุ่มมันหนักครับ
การอ้างถึงตัวแปรก็ไม่สากลโลก
จึงเปลี่ยนมาประกาศเป็น function กันให้หมดทั้งมวล

AS3.0 ผมไม่กระดิกเลย ถามเซียนเต่าแน่นอนกว่าครับ

ช่วงนี้ห้อง flash เงียบจังเรย คุณน๊าแอ๊ด หายไปไหนแล้วครับ ^^

์NY Together
คิดไม่ออกจริงๆว่าจะเขียนอะไรครับ
และหลังจากนี้จะพยายามเน้นที่การนำไปใช้ครับ

เดี๋ยวมาเรื่อง KEY basic ครับ ยังไม่ได้เขียน ( ลืม หน้าแตก  )

อยากให้เขียนเรื่องอะไรก็ลองขอมาได้นะครับ (ถ้าพอทำเป็น ถ้าไม่เป็นก็จะลองดูครับ)
เอาเรื่องง่ายๆหน่อยนะครับ เน้นที่อนุบาลนะครับ ถ้าระดับมัธยมผมยังมั่วๆไม่ค่อยได้เรื่องครับ

ตรงไหนงง ตรงไหนติด ตรงไหนไม่รู้เรื่อง โพสขึ้นจู๋ใหม่ถามมาได้ครับ

มันคืออะไรอ้ะ ไม่เคยได้ยินมาก่อน (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พวก ....

กดขึ้น ลง ซ้าย ขวา อะไรทำนองนี้มั้งครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
เยส รออยู่นะคร้าบบ กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 31