หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ที่ผมทำมันพิมแล้วหายน่ะครับ  (อ่าน 2659 ครั้ง)
คือพอผมลองพิมพ์ใน photoshop cs2 ที่ ขนาดเล็กๆ ตั้งแต่24ลงไป มันจะเป็นแบบในรูปนี้น่ะครับ แต่ใหญ่กว่านั้นไม่เป็นเลย

และพอเอาไปใช้ใน word มันก็เป้นแบบนี้ทุกขนาดเลยครับ

ก็เลยอยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรแล้วจะแก้ยังไงน่ะครับ
ขอคำชี้แนะด้วยครับ
ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าเลยครับ  อืมมมมห์
(น่าถามใน ว.เทคนิคนะครับ)

ต้องกำหนดระยะห่างบรรทัดในฟอนต์ใหม่ครับ
นี่มันเตี้ยเกินไปก็เลยล้นบรรทัด
แต่เวลาพรินต์ออกมาก็ไม่มีปัญหาหรอก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณพี่แอนครับ ตอนแรกผมก็ไม่รู้จะตั้งห้องไหนดี อืมมมมห์
หน้า: [1]