หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรประจำตัวประชาชน  (อ่าน 16191 ครั้ง)
เหมือนที่อุ๊ว่าละมั้ง
ตอนนั้นทำหลังวันเกิด 2 เดือนกว่าๆ ก็ไม่ได้โดนปรับอะไร

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากทำแล้วนะเนี่ยเหลืออีกตั้งสองปีแนะ อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รอบที่ 4 เหรอครับ  อืมมมมห์
เพิ่งจะ 15 ไปหมาดๆ เมื่อไม่กี่เดือนนี้เอง คริคริ

จู๋นี้เป็นจู๋หลอกถามอายุรึเปล่าครับ  ฮี่ๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
รอบที่ 4 เหรอครับ  อืมมมมห์

ยางม่ายฉิบห้า....ย เยยนะงัฟ อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยางม่ายฉิบห้า....ย เยยนะงัฟ อืมมมมห์

ถ้าคุณจักกรียังไม่ ฉิบห้า นี่ ผมก็คง 10หรือ8 ได้กระมัง  (อิอิ)

หน้า: 1 [2]