หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อกอิน Username ไม่ได้  (อ่าน 7928 ครั้ง)
ผมเข้าล็อกอิน ใน UserName ตัวเองไมไ่ด้ครับ ทำไงดีครับ
คือผมก็ นึกว่าจำพาสเวิร์ดตัวเองผิด เลยลองกลับไปดูเมลล์ที่ทางเว็บส่งให้  ว่าเราได้ทำการพิมพ์
UserName หรือว่า Password ผิดหรือเปล่า ผมก็พิมพ์ไม่ผิดนะครับ
นี้คือ UserName ของผมคับ :  eLiNoY
ต้องแก้ไขยังไง ช่วยแนะนำผมทีครับ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2007, 09:51 น. โดย โอ๋ ระจัน...อันระ โจ๋ » บันทึกการเข้า
เอ้าผม พิมพ์แก้ให้แล้ว  คริคริ งับ ยิ้มน่ารัก

เอ่อแก้ที่พิมพ์ผิด
ส่วนเข้าได้ไม่ได้รอ ยักษ์นะ

ขอบคุณ พี่ระจัน มากครับ
พอดีผม Log IN เป็นขาจร แล้วแก้ไขคำพูดตัวเองไม่ได้-*-
http://www.f0nt.com/forum/index.php?action=reminder

เชิญครับ  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
ผมพิมพ์ชื่อตัวเองไปแล้วครับ
มันฟ้องว่า ไม่มีชื่อนี้เป็นสาวก
ผมก็ Copy จากในหน้าเมลล์ยืนยันมาใส่แล้วนะครับ -*-

ทิ้งไว้นานจนโดนลบไปแล้วรึเปล่าครับ

สมัครใหม่สามนาทีเองครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมพิมพ์ชื่อตัวเองไปแล้วครับ
มันฟ้องว่า ไม่มีชื่อนี้เป็นสาวก
ผมก็ Copy จากในหน้าเมลล์ยืนยันมาใส่แล้วนะครับ -*-

ใสอีเมลในลิงก์ที่ให้ไว้นะครับ มันจะส่ง pass ใหม่ไปให้

user คือ eLiNoY

อ่ะ ผมทำให้แล้ว

แอบอ้าง
ระบบได้จัดส่งอีเมลไปยังอีเมลของคุณแล้ว คลิกลิงก์ที่อยู่ในอีเมลเพื่อกำหนดรหัสผ่านใหม่

ขอบคุณมากครับ คุณยัก^^

ขอบคุณมากครับ คุณยัก^^

ยักษ์

คริคริ

หัวเราะอารายพี่โอ๋
เดี๋ยวฟ้องเจ๊เลย (อิอิ)

หัวเราะอารายพี่โอ๋
เดี๋ยวฟ้องเจ๊เลย (อิอิ)

กลัวจะโดนลบ จนหมดนะสิ

ผมเดาว่าสองคนนี่นั่งข้างๆ กันแน่

ไม่ก็กลั้นหายใจเดินหากันได้ โดยยังไม่หมดลม  อืมมมมห์

ผมเดาว่าสองคนนี่นั่งข้างๆ กันแน่

ไม่ก็กลั้นหายใจเดินหากันได้ โดยยังไม่หมดลม  อืมมมมห์

เดาแม่นเลย
 ยิ้มน่ารัก กรี๊ดดดดด

จับตูดกันถนัดเลยสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รึว่าเป็นคนเดียวกัน พี่โอ๋เล่น2ลอกอิน
หน้า: [1] 2