หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือนพฤศจิกายน  (อ่าน 84947 ครั้ง)
ทำไม ผมโพสรูป แล้วไม่เหมือนชาวบ้านเขานะ เฮ้ย!?

ผมก็แนบไฟล์แบบที่ 2 นะครับ งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2007, 13:48 น. โดย eLiNoY » บันทึกการเข้า

ใช้แนบไฟล์อันที่สองครับ อันแรกสำหรับแนบไฟล์เอกสารอื่นๆได้ด้วย
แต่อันที่สองจะเป็นไฟล์รูปที่เห็นขนาดใหญ่

แล้วก็ไม่ต้องโพสเบิ้ลถึงสามครั้งนะครับ  เจ๋ง
ใช้แก้ไขเอาได้จ่ะ

ลงสีไม่เป็น ..... ราศีมังกรค่ะ  ยิ้มน่ารัก

จะมีใครเข้าใจรูปมั้ยหนอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ๊ะ....ของพี่จั๊วน่าร๊ากกก

ก่อนพี่จะเฉลยจินนี่มองว่าเป็นผู้หญิงไปเอาอะไรซักอย่างมาจากมังกรแหล่ะ

แสดงว่าแอบถูกครึ่งนึง... (อิอิ)
อ๊ะ....ของพี่จั๊วน่าร๊ากกก

ก่อนพี่จะเฉลยจินนี่มองว่าเป็นผู้หญิงไปเอาอะไรซักอย่างมาจากมังกรแหล่ะ

แสดงว่าแอบถูกครึ่งนึง... (อิอิ)

น้องจินนนนนนนนี่~  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เนิร์ด ราศีมังกร กรี๊ดดดดด
เนิร์ด ราศีมังกร กรี๊ดดดดด

ใช่ซี้~ ใช่ซี้~

there are no regrets in life, just lessons . .

คริคริ อายจัง   วาดไม่เป็นแต่ก็ยังอยากจะวาดอะไรที่มันเป็นงานเป็นการดูบ้างนะ เออ.......... ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำไมต้องมีลิงสีทองฆ่าปลาตัวล่างด้วยอ่ะ  งง

ปล. ที่ใส่ drop shadow ให้ภาพนั่น ชอบนะ ด้วยลายเส้นเหมือนเส้นดินสอ พอทำอย่างงี้ มันเหมือนกับว่า เอาภาพที่วาดในสมุดสมัยเด็กๆมาแปะบนกระดาษเลยอ่ะ แต่แอบไม่ชอบคำว่ามีน เหมือนมันเกินๆมา  ฮิ้ววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ลิงเล็บยาว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมจะวาดมนุษย์ปลาอะ ไม่นึกเลยว่ามันจะเป็นลิงสีทองไปได้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ส่งแล้วครับ ภาพถ่ายพอร์ตเทรตสุดอลังการ อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แม่จ๋า ฮือๆ~
แต่ idea บรรเจิดมาก (เขียนถูกไหม)  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2007, 23:35 น. โดย Annkemon ^o^ » บันทึกการเข้า

ชอบการเรียงเครื่องมือแบบนั้นจัง  เหวอ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ซื้อจอมาเอาไว้ใส่เครื่องมือจอนึงเอาไว้ทำงานจอนึงแบบนี้ เลยเหรอพี่  เท่ดี โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2007, 03:25 น. โดย จักรี สวัสดี มังกร » บันทึกการเข้า

อย่าสนใจงานตูเลย มาขำมุกตูเถอะ ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 16