หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนภาษาอังกฤษกัน  (อ่าน 8885 ครั้ง)

http://www.youtube.com/watch?v=vCAL9rUbNJY

เห็นฮาดี(มีคนส่งมาให้ดู แต่เสียวละโว้จัง)  ฮี่...

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
 กร๊าก

แต่สอนดีมากครับ กรี๊ดดดดด
 กร๊าก ฮาอะ
ครูเป็นกะเทยกินพืช  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พิตติ้ กึด  มาก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กร๊าก ขอบคุณครับ ขอโหลดเลย+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตร๊ายยย กระเทยกินพืช  กร๊าก  กร๊าก
5555555  กร๊าก

คุณครูนรก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รู้สึกเหมือนได้กลับไปเรียนพิเศษอีกรอบ
ชอบจังสอนแบบนี้รู้สึกจำง่ายกว่าตอนเรียนในโรงเรียน  กรี๊ดดดดด

+1 จะเอาไปให้น้องชายดู

พนักงานบริษัท.
เมื่อคืนกว่าจะดูจบ ต้นฉบับกระตุกแล้วกระตุกอีก
จิตวิทยาการสอนของครูคนนี้ดีมากครับ
เพียงแค่สอนออกมาแล้วจับสาระที่เป็นชิ้นๆ ไม่่ค่อยได้เลย
เหมือนฉีดยาเร่งโตยังไงไม่รู้ ไอ้มืดหมี (แหงล่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อคืนกว่าจะดูจบ ต้นฉบับกระตุกแล้วกระตุกอีก
จิตวิทยาการสอนของครูคนนี้ดีมากครับ
เพียงแค่สอนออกมาแล้วจับสาระที่เป็นชิ้นๆ ไม่่ค่อยได้เลย
เหมือนฉีดยาเร่งโตยังไงไม่รู้ ไอ้มืดหมี (แหงล่ะ)

ผมจะจำเอาไปสอนมั่ง
แต่ต้องเลียนแบบเป็นกะเทยไหมนี่ (อิอิ)

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮาดีครับ

i'll walk until i find u.
ตลกดีมีเล่าเรื่องตลกคั่นไปเรื่อย เวลาเรียนคงไม่เบื่อ

กระเทยสอนงี้จำง่ายมั้งครับ แบบครูลิลลี่

กร๊าก กร๊าก

แบลคแกลววว

ฮาตอน ทุ่งสง มาก
แล้วมา ล่อ หน่อย ต่อ 55555

ใครไม่อ่านขอให้เป็นมะเร็งเต้านม  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ติงอย่างนึงตรง ใช้คำลงท้ายว่าค่ะ
ทั้งที่เป็นผู้ชาย ตุ๊ดก็เหอะ

นอกนั้นโอเค ตั้งใจสอน มีกลเม็ดดีครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2