หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี font Shelley Script Allegro  (อ่าน 4396 ครั้ง)
ใครมี font Shelley Script Allegro หรือ Shelley Script ตัวอื่น ๆ ขอหน่อยได้รึป่าวคับจะเป็นพระคุณอย่างสูง เพราะจำเป็นต้องใช้ทำการ์ดแต่งงานคับ  

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แก้คำผิด
ป่าว / เปล่า
คับ / ครับ

ลองค้นที่ dafont.com นะคะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ขอบคุณคับที่มาแก้คำผิดให้ อิ อิ  ใน dafont.com มันจะลิงค์ไปให้โหลดกับ web เสียตังค์อ่ะคับ font ละ 24 $

แก้คำผิดอีกครั้ง
คับ / ครับ

ไม่มีแจกฟรีค่ะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
เจ๊ฟ้าน่ารักจัง เกย์ออก+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ลันล้า

เดี๋ยวเก็บค่าสถานที่นะ แอบมาจีบกันในนี้ หุ หุ  (อิอิ)
หน้า: [1]