หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: สับสนกับหนังสือ (ติวความถนัด)  (อ่าน 9709 ครั้ง)
เดี๋ยวนี้อนุบาลยังต้องสอบเข้ากันเลยเหรอครับเนี่ย  เหวอ
เดี๋ยวนี้อนุบาลยังต้องสอบเข้ากันเลยเหรอครับเนี่ย  เหวอ

อนุบาลก็สอบ (ยากมาก)
ประถมก็สอบ(ย๊ากยาก)
มัยธมยิ่งสอบ
อุดมศึกษาโคตรสอบ

สมัยผม เรียนโรงเรียนหน้าปากซอยบ้าน
โรงเรียนอนุบาลศรีศึกษา  ลันล้า
เด็กเดี๋ยวนี้น่ากลัว
สอบแม้กระทั่งอนุบาล  กร๊าก
ต้องบอกว่า เด็กสมัยนี้ เข้าอนุบาลก็ยากเสียแล้ว
อย่าว่าแต่เอ็นสะท้านเลย

เปิดข้อหนังสือข้อสอบความถนัดแพทย์ของน้องชายยังมีเลย  ง่ะ
รู้สึกเหมือนกับว่าจะต้องสอบแบบทุกๆครั้งที่จะต้องเลื่อนชั้นละมั้ง

พนักงานบริษัท.
 หน้าแตก ปล. แนะนำให้ทำตามที่โจทย์สั่ง เหมือนปีนี้ อย่างที่ว่า เขาไม่ให้ลงสีแล้ว ลงสีไป ... มันก็ ไม่รู้ว่าคะแนนจะอยู่ยังไง
หมุนรูปทรงส่วนใหญ่ จะตายตัว ตามโจทย์ คือเหมือนโจทย์ -* - อย่าไปพลิกแพลงมาก

ปล. ปีนี้ หัวม้า ประหยัดเวลาได้จริงๆ  ฮี่...

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
หน้า: 1 [2]