หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday .. .ตัวเอง -*-  (อ่าน 11806 ครั้ง)
พอดีว่างๆมาตั้งHBDตัวเอง(ซะงั้น)
แก่ขึ้นอีก1ปีและ 15แล้วอะยังไม่ได้ทำบัตรเลย
ปีนี้เป็นวันเกิดที่แย่ที่สุดเลยตื่นมาตอนเช้า
เราโดนขโมยเงิน 3000กว่าบาทกะว่าจะเอาไปซื้อเค้ก(อย่าให้จับได้นะ)
เลยไม่ต้องซื้อเลย
ดีแล้วแหละจะได้ไม่อ้วน(ปลอบใจไปงั้น)
นอรอของขวัญอยู่บ้านดีกว่า

Life is like a box of choclates.
 สุขสันต์วันเกิดครับ นึกเสียว่าฟาดเคราะห์ไปนะครับ หมดเคราะห์หมดโศกแล้วก็ให้เจอแต่สิ่งดีๆก็แล้วกันนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดจ้า
เงินทองของนอกกาย
หายไปแล้วก็หาเอาใหม่ได้ ถึงจะยากลำบากหน่อยก็เถอะ ฮือๆ~

ไหนๆก็ฟาดเคราะห์ซะเจ็บโอดโอยแล้ว
ขอให้มีความสุขมากๆ โชคลาภเข้ามาเยอะๆละกัน  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
สุขสันต์วันเกิดนะ  ยิ้มน่ารัก

สสวก ครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เงินทองของนอกกาย ยังไม่ตายหาไม่ได้ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดเด้อ เดือนนี้คนเกิดเยอะจัง  ยิ้มน่ารัก

<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์ัวันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ขอให้เงินที่หายกลับมาคืนหลายๆเท่านะคะ  เศร้า

ถือว่าฟาดเคราะห์เนอะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก. นะจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก. ครับ  ปลื้ม

.. What you think, you are ..
 (แจ๋ว แจ๋ว) สุขสันต์วันเกิดครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดครับ......สมหวังทุกประการครับ  ปลื้ม

หน้า: [1] 2 3