หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังตัวไว้ ชาวเพโคปอง!!!  (อ่าน 67706 ครั้ง)

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

รอคนมาคั่นให้

นี้ก็น่ากอด อยากได้จัง เจ๋ง

(ตัว)ใหญ่อย่างงี้น่ากอดจัง

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ขุด!!

เมื่อวานซื้อนี่มาต่อเล่นแหละ  หมีโหด~

พลาโม เคโรโระ  กรี๊ดดดดด
(ภาพไม่ชัดเพราะรีบถ่าย อยากต่อแล้วว)

อันนี้ของหมีเล็ก คูรูรุ

ซื้อมาจากตลาดนัดเมืองทอง ไม่เคยต่อของพวกนี้เลย ตื่นเต้นจัง  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2008, 13:31 น. โดย oRn » บันทึกการเข้า

oRn
เคโระ

อยากเล่นด้วย  กรี๊ดดดดด
น่ารักดีครับ

กินรอบวง
ต่อๆ ใช้เวลา 45 นาทีก็ต่อเสร็จ  ฮือๆ~
ทำไมมันเร็วจัง นึกว่าจะได้เล่นสนุกๆซัก 2 วัน

ยังไม่แปะสติกเกอร์ทั้งสิ้น เพราะไม่กล้าแปะ  คริคริ
รอให้วาสลินแห้งด้วย เพราะบางรูมันฝืดอรก็เอาวาสลินหล่อลื่น  หื่น

ต่อสนุกดีอ่ะ รู้แล้วทำไมเคโรโระชอบต่อกันพลา
ไว้ซื้อครบชุดดีกว่า  จ๊วบ

อันนี้รูปเต็มค่ะ
เท่ซะ ถ้าครบ 5 ตัว สามารถมาร่วมร่างเป็นหุ่นตัวใหญ่ได้อีกนะ  กรี๊ดดดดด
ว้าวๆๆๆๆ

ฐานรองของคูรูรุ ความจริงพอรวมร่างกะตัวอื่นจะเป็นจานดาวเทียมนะ  หมีโหด~

oRn
เจ๋งมากเลยครับ  หมีโหด~

ราคาเท่าไรครับ แพงไหมเอ่ย  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่อยากบอกราคาเลยค่ะ
กลัวคนอื่นหาว่าซื้อมาแพง  กร๊าก

ตัวละ 260 บาทค่ะ  ยิ้มน่ารัก
จากญี่ปุ่นอ่ะ คนขายบอกมา

oRn
ติดสติ๊กเกอร์เลย จะสวยขึ้นอีก  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
เอาของกิฟมาอวดมั่งสิ  อ๊าง~

oRn
จัดไป ...

ฐานทัพเล็กๆที่อยู่ในห้อง  ปลื้ม

โหฝุ่น  กรี๊ดดดดด

oRn
 อ๊าง~ อย่าดูฝุ่นซิ แดดส่องแล้วชัดเจนดีมาก (ฝุ่นเนี่ย)

ที่ผมอ่านเขาเขียนว่าโพโคเพนแหละ หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11