หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังตัวไว้ ชาวเพโคปอง!!!  (อ่าน 67737 ครั้ง)
ซะงั้นแหละ 

ทำๆ ให้เสร็จ แล้วเอาไปเป็นตุ๊กตาขวัญถุง เปิดร้านไอติมหมีไง  กรี๊ดดดดด
งั้น สู้ๆๆๆๆๆๆ  โวย
เสร็จแน่ ซักวันนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก เพิ่งเห็นความคืบหน้า
บักปิงกะบักฟูก็บ้าไอ้ตัวนี้เหมือนกัน
แต่เป็นแบบเสียตังค์ (เด็กๆ อย่าเอาอย่างนะครับ)

วันก่อนซื้อฟิกเกอร์มา 2-3 ตัวที่งานอะไรนี่แหละ
พอลองมานั่งจับๆ หมุนๆ ดู เฮ้ย เข้าท่ามากๆ เลยนะเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรอยากได้แบบแพงๆมั่ง แต่งบไม่มี

เศร้า

ต้องลำบากยังงี้แหละ อืมมมมห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธ.ค. 2007, 14:14 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

หลังจากห่างหายไปนาน
เพราะงานเยอะ แถมสอบอีก เลยไม่ได้ทำเคโรโระเลย

ก็ตั้งไว้ในห้องนอน แม่อบกว่าน่ากลัว เหมือนศพเด็กเผาไฟ

อรเลยแก้ปัญหาโดย  หมีโหด~

ก็ถือว่าคืบหน้าอ่ะนะ  กรี๊ดดดดด

อยากได้กลูมมี่  โวย

ส่วนตัวสำหรับเจ้าตัวนี้  เฉยๆ  อืมมมมห์

ให้ซื้อ ไม่เอา   แต่ให้ฟรี   เอา  ฮิ้ววว
หมีเอ็ยยยย กร๊าก

อรอยากได้แบบแพงๆมั่ง แต่งบไม่มี

เศร้า

ต้องลำบากยังงี้แหละ อืมมมมห์

สำเพ็งไงขอรับ คุ๊ๆ(สำเนียงคุรูรุ๊น้าต๋อยขอรับ)

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
บุกสำเพ็งเลย  โวย

คุณสิบโทคร้าบบบบบ

ทำไมมาอยู่กับพี่ีอรอย่างนี้  โวย

อิมแพค  บีมมมมมมมมมมมมมมมมม

ไอ้มืดหมี

โล่ง
เพิ่งเห็นความคืบหน้าเหมือนกัน  กร๊าก
คุณสิบโทคร้าบบบบบ

ทำไมมาอยู่กับพี่ีอรอย่างนี้  โวย

อิมแพค  บีมมมมมมมมมมมมมมมมม

ไอ้มืดหมี

ชอบทามามาะเหมือนกันน๊า

ปล. เริ่มขี้เกียจทำละ  กร๊าก

ผมชอบตัวสีแดงครับ ไม่แน่ใจว่าชื่อสิบตรีเกโรโระรึปล่าว  ลันล้า

โล่ง
กิโรโระจ้า  เกย์ออก

ตัวนี้ตลกดี  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11