หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังตัวไว้ ชาวเพโคปอง!!!  (อ่าน 67736 ครั้ง)
ตอนนี้กระผม กำลังจะกำเนิดขึ้นแล้ววว
แต่กระผมยังไม่อยากเปิดเผยนามนะขอร๊าบบบบ

หมีโหด~

ตอนนี้ร่างกายของกระผม ได้ครบสมบูรณ์แล้วว (แต่ยังไม่ได้ต่ออ่ะ)

หลังขากนั้น ก็ยึดแขนของกระพ้ม ด้วยสก็อตเทป

จัดท่าทางของกระผมเล็กน้อย ให้พอนั่งได้ เอ พ้มว่ามันดูพิกลพิการนะขอรับ

หลังจากประกอบร่างกระผมให้ดูไม่พิการแล้ว ก็นำกระดาษ นสพ.ชิ้นเล็กๆ
ทากาวลาเท็กซ์ผสมน้ำ พอเหลว ทาๆแปะๆ ให้ทั่วตัวนะขอรับ (ยากกว่าที่คิดแฮะ)

ชั้นแรกเสร็จแล้วขอรับ อาจจะดูเละๆไปบ้าง แต่ต้องทำซ้ำอีกประมาณ 5 ชั้นค้าบบ

โปรดติดตามตอนต่อไป... หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รอตอนต่อไป หมีโหด~
โอ ฟีตแบ็ค  ฮือๆ~

ลูกหมา เปเปอร์มาเช่  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เหี่ยวเป็นเหมียวตกน้ำ  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โอ้ว ฟิตเปี๊ยะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอ้ว ฟิตเปี๊ยะ

ไหน ใครเรียก  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ตัวอะไรน่ะ งง

งบน้อย
เอามาฝากจากพันทิป  (อิอิ)

หลังขากนั้น ก็ยึดแขนของกระพ้ม ด้วยสก็อตเทป

แขนใหญ่จัง ...

.. What you think, you are ..
เพโคปองมันคืออะไีรคะพี่อร  งง
รอดูึค่ะ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชาวเพโคปอง = ชาวโลกจ้าาาา  หมีโหด~

นั่นแขนหมีเล็ก  กร๊าก

น่ารักจังเลย  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ว่ามันคืออะไรอ่ะครับ  งง

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11