หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับเรื่องหลักฐานนำปลดนศท  (อ่าน 7720 ครั้ง)
คือว่าผมจำไม่ได้ว่าหลักฐานนำปลดนศทชั้นปี 3 นี่มีอะไรบ้าง
จำได้ลางว่ามี ใบสด.9 แล้วใบสด.9 ไปทำที่สัสดีใช่ไหมครับ
แล้วสัสดีทำงานที่ไหนครับ
แล้วมีรูปใส่ชุดนศท. แล้วรูปนี่ต้องหัวเกรียนไหมครับ
แล้วมีอะไรบ้างครับบอกผมหน่อย อังคารหน้า ครูฝึกบอกให้เอาหลักฐานไปแล้ว
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
สสัดีทำงานอยู่อำเภอครับ
อยู่ที่อำเภอไหนก็ไปที่นั่น
ส่วนเรื่องอื่นไม่รู้ครับ
เพราะผมไม่ได้เรียน รด.

เอ๊ะ ไปกระจู๋เกณฑ์ทหารสิ  งง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
1. สด.9 ตัวจริง 1 ฉบับ สำเนา 1 ฉบับ
2. สำเนาทะเบียนบ้านตัวเอง 2 ฉบับ
3. หนังสือรับรองการศึกษา ตัวจริง 1 ฉบับ สำเนา 1 ฉบับ
4. รูปถ่ายขนาด 3x4cm แต่งเครื่องแบบนศท. หน้าตรง ไม่สวมหมวก 2 รูป
5. ไปรษณียบัตร 1 แผ่น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สัสดีมาตอบเองเลย ชัดเจนมากครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไปแจ้งที่พัสดีเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พัสดี ก็คุก สิครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
1. สด.9 ตัวจริง 1 ฉบับ สำเนา 1 ฉบับ
2. สำเนาทะเบียนบ้านตัวเอง 2 ฉบับ
3. หนังสือรับรองการศึกษา ตัวจริง 1 ฉบับ สำเนา 1 ฉบับ
4. รูปถ่ายขนาด 3x4cm แต่งเครื่องแบบนศท. หน้าตรง ไม่สวมหมวก 2 รูป
5. ไปรษณียบัตร 1 แผ่น

ขอบคุณครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปทำสด.9 และใบรับรองการศึกษาครับ

ง่ะ ง่ะ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
หน้า: [1]