หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: TX Timesquare กับมหกรรมบ้านฯ  (อ่าน 7458 ครั้ง)
ของเก่าเอามาเล่าใหม่..

มีคนส่งมาให้ทางเมลล์น่ะ (อิอิ)
(ไม่รู้ว่าเคยเห็นกันหรือยังนะ)

ชอบฟ๐นต์ตัวนี้มากเลย
เอาไปพาดหัวทีไรก็สวยเด่นสะดุดตา
โดยเฉพาะ นอหนู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นอนแน่นิ่งเนิ่นนานนะน้องหนูนมน้อย

Today you , Tomorrow me.

นิดนึง ... นะนี้นะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชื่อฟอนต์อะไรคับ หาไม่เจอ
ตามหัวข้อกระจู๋ เหลือบ

ตัวหนังสือ เบาๆ สะบายๆ ดีนะครับ ตัวหนังสือเหมือนลายมือ สวยดี

ขอบคุณครับ (พึ่งมีเวลามาปั่น)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
อิอิ ไม่ค่อยได้เข้ามาดู...
ผลงานของกระผมเองครับ ออกแบบให้ทางบริษัทนะคับ
หน้า: [1]