หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อยข่อยแน่น  (อ่าน 7931 ครั้ง)
วาดผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ  ไหว้
ว่าถ้าหากจะแฟลชแบบ
ที่คล้ายๆออร่าพลังหมุนๆไปมา
(อย่าเพิ่งงง ง่ะ)
คือแบบพลังแสงที่เป็นเส้นแสงวิ่งไปรอบๆวัตถุ แบบในเกมส์RPGที่เขาใช้กันอ่ะครับ
มันทำพันพรือ ฮือๆ~

:07:ขอบคุณกั๊บ+!!!!

(แจ๋ว แจ๋ว)
เข้ามาขำความหลากหลายในสำเนียง คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จะวาดผู้รู้ทำไมคะ

มาเพราะซ่อยข่อยแน่น

Las Noches Rubicundior

มาตรงแน่น แน่ๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลองวาด สเก็ตมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ
เพราะว่าการ์ตูนที่ว่านี่  เรื่องไหนละครับนั่น

ออร่าในการ์ตูนมีประมาณ สองพันกว่าแบบ

แล้วก็

ขอภาษาไทย นะจ๊ะ
ม้ายยยยพรื่อ
ขาจรคนนี้ฮาครับ น่ารักๆ คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แต่ ซ่อย ข่อย แน่น แน่น เลยนะ เฮียโก้  เกย์ออก
จะฮาก็เกรงใจว่ะ แต่เอาเถอะ
 กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

คุณ soraข่อยแน่นครับ ลองวาดรูปพลังนั่น
เอาแบบคร่าวๆ ก็ได้ครับ เดี๋ยวมีคนช่วย วาดมาก่อนๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดีที่ไม่ใช่ "ซอยข่อยแน่นๆ"

...
ซอยข้อยเน้นๆ  หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ข่อย บ่เข้าใจที่youพูด เลย

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เข้ามาฮา เช่นกัน
แต่พอจะเข้าใจความต้องการของ จขกจ นะครับ
คิดว่าเค้าคงอยากทำ ลูกไฟ โคจรรอบวัตถุ เหมือนๆ กับ ระบบสุริยะ หรือเปล่า ที่มี วัตถุหนึ่งที่เป็นออร่า วิ่ง ๆ รอบ ๆ วัตถุหลัก -*-

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตามไม่ทันว่าจะภาคไหนกันแน่

ข้อยงงอย่างแรงหนาเจ้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ออร่าไฟผมว่าดีสุดนะถ้าเล่น War ถ้า BL ก็ ลม WI กับ FA ก็น้ำแข็ง FC ก็ ดิน FB ก็สายฟ้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
 ฮิ้ววว เซิฟไหนล่ะ ท่าน

โวย หลุดไปเรื่องเกมแล้ว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: [1] 2