หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่เลย์อิจิอ่าค่ะ  (อ่าน 8593 ครั้ง)
คุณจางไม่ใช่เหรอครับ  งง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
อ่า นั่นแหละๆ พอดีจำไม่ค่อยได้

แต่ว่า มีคนเคยดูเหมือนผมด้วย ดีใจจัง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เห็นเฉินหลงทุกวันเลยครับช่วงนี้

ยืนถือวีซ่ายิ้มแฉ่งสว่างไสวอยู่บนป้ายโฆษณาข้างโรงเรียน
นั่นสิ หลอนมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เฉินหลง ก๋วยเตี๋ยวเรือเขาอร่อยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เค้าขายลูกชิ้นปลานี่ครับ  ฮี่ๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หมูกระทะสิ  หมีโหด~

หิวๆ จัดมิตติ้งอีกรอบซิ๊

Today you , Tomorrow me.

มนต์เสน่ห์หมูกระทะ

Las Noches Rubicundior
  ยิ้มน่ารัก ผมขอถามป๋าเลย์บ้างนะครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปงานประกาศผล FAT FILM#5
แล้วก็เจอกับใครคนหนึ่ง คนในรูปที่ลูกศรชี้อยู่ครับ เป็นเด็กวารสารฯธรรมศาสตร์ครับ

เลยอยากถามว่าป๋าเลย์มีน้องชายหรือเปล่าครับ หน้าเหมือนกันจังครับ

ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมลูกโทนครับ  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ไอ้มืดหมี เำหมืิอนป๋าจริงๆนะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ไอ้มืดหมี--> หน้ามึน--> อ้วก

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
ป๋าเลย์ออกจะขาวจั๊วะ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2]